• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic làm lời bài hát cho s60v5 theo yêu cầu đây !!!

q630666

Đầu tiên thank bạn trước. Nhưng mấy bài ấy bạn nói chế chỗ nào. Chả qua mình thích nghe rap thôi. Nếu bạn không ưa thì mình sr bạn nhé. Bài nào bạn nghe được thì làm giúp mình nhé
Có lẽ không nghe quen nên mới đầu mình có suy nghĩ hơi lệch.Sr bạn nhé.Tìm thêm cho bạn đc mấy bài.Nhớ đổi tên cho giống file .mp3 nhé.

7534286

Có lẽ không nghe quen nên mới đầu mình có suy nghĩ hơi lệch.Sr bạn nhé.Tìm thêm cho bạn đc mấy bài.Nhớ đổi tên cho giống file .mp3 nhé.

Thank bạn đã hiểu cho mình :D :D

nashero

Bạn làm được hay bạn muốn làm như thế mà chưa làm đc?

mình làm được rồi khổ cái set time rất mệt canh thủ công chứ ko tiện như dùng phần mềm mình góp ý thêm một cách thôi ai kiên trì thì làm cách đó nói chung như nhau cả:D

bosscarrot

Sao mình copy file lrc vào cùng thư mục và để cùng tên mà vẫn ko hiện đc lời bài hát vậy bạn?

Dragon459

Manager
mình thì hay dùng minilyric để dow lyric sau đó dùng jet add vào nhạc,nhưng một số bài thì khi add lại gặp vấn đề kí tự bị mã hóa như trong hình

bạn nào rành vụ này chỉ giùm mình

hôm nay up hình bị lỗi nên các bạn kích vào xem giùm nhé.sorry

haheho

Có soft nào làm sub chạy song song 2 lời ko. Ví dụ như vừa chạy lời tiếng hàn vừa chạy lời tiếng phiên âm latinh như mấy cái mv vietsub ấy, đag cần nó làm lời kpop cho đt

giangktkt

Member
trên mạng có phần mềm lấy lời bài hát đó. các bạn lên google tìm phần mềm "Zing Lyric Extractor.exe" thích bài nào thì tải lời bài đó. rất dễ dùng, nó lấy lời từ web karaoke của zing nên lời chuẩn lắm.

samiboy007

chủ thớt làm lyric mấy pàj của Khắc Việt dùm e nhé.(khoảng hơn 10 pài ).
Àk.sao kì zịta.ttpod 4.0 thì có thể tìm đc lyric việt .còn 3.7 thì k nhỉ? Mặc dù cho tìm lyric cùng 1bài.

thuypt

bạn có thể làm theo 4 cách sau:
1/ tìm bản cook nào có update music player
2/ íntall phần mềm này http://www.mediafire.com/?zy827xdhu93dkny
3/ update trong mục cập nhật
4/ nếu các bươc trên ko đc thì copy paste vào ổ C bằng X plore xong khởi động lạ.
Luu ý phải có lời thì mới hiện

Phan mem nay dung trinh phat nhac mac dinh trong may ak ban
ban dung phan mem gi de lam loi bai hat vay share cho ae di.thank

JohnyNguyen

Phan mem nay dung trinh phat nhac mac dinh trong may ak ban
ban dung phan mem gi de lam loi bai hat vay share cho ae di.thank

Bồ dùng máy tính thì download soft Mini Lyric về mà dùng,cứ bật nhạc lên là nó auto download nhạc,rồi lấy cái lyric [tên bài nhạc].lrc nó download về,bỏ cả bài nhạc lẫn lyric là pm nhạc gốc (bản v15.2) tự nó hiện lên,kể cả Ttpod cũng dùng lyric này luôn,Ttpod bản v4.2 mới nhất bây giờ cũng ko cần phải để lyric vào đúng X:\Ttpod\Lyric nữa :D ok? soft này có thể chỉnh nhanh chậm,và lời 1 cách dễ dàng !

hothedng9x

anh ơi cho em hỏi 1 chút với. Em đang dùng con c6 ma muốn cho nó hiển thị lời bài hát thì làm ntn vậy anh? anh nói rõ lại cho em 1 chút đc hok :D mem mới nên đang còn gà :) hì thanks anh trc nha :x

bigboo

cho mình hỏi i8910 có hiển thị lời bài hát đc ko?
mình thử copy cái file đó theo hướng dẫn thì musicplayer cứ bị crash, phải flash lại máy

thanhluan_phuyen

Cái lyrics của bạn hay đó nhung tựa đè là tiếng việt,bỏ vào máy mình thì nhạc mình để không dấu thôi vì có dấu là bị lỗi font nên nó tìm hông ra.hic

thaind9x93

Tình hình là anh em s60v5 có cập nhật muiisc player hiển thj lời bài hát nhưng ko chạy ( do lời tĩnh).
mình xin lập topic này để làm lời cho các bạn

Chú ý:
-Lời bài hát các bạn làm phải là lời động [set time[ như subviet nhé.
-Các bạn post links bài hát lên [ như mp3.zing.vn nhaccuatui...]mình sẽ tìm lời hoặc làm lời karaoke cho các bạn. hoặc các bạn có thể upbaif hát đó lên nha..
Lên up bài hát hoặc linkss bài hát[mp3.zing] để mình làm lời cho chính xác nhất ..
thankss.
Thân tặng các bạn 1 bộ 190 lời bài hát karaoke của mình [ các loại nhạc kpop vpop english....] có update những bài hát mới nhất hot nhất.

190 lời bài hát karaoke chạy by vutaikt

gì phải thế hả bác dùng jetaudio nhanh gọn,thêm lời vào bài hát luôn,bật nhạc lên là có lời