• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Những Game Chơi Với Chất Lượng Đồ Họa HD

khatmau093

bạn ơi sao mình click vào chữ download mà down không được vậy? nó không hiện gì lên hết, làm ơn chỉ dùm mình với !

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn ơi sao mình click vào chữ download mà down không được vậy? nó không hiện gì lên hết, làm ơn chỉ dùm mình với !

Mình mới test xong, do link được gán vào hình nên bạn cứ nhấp vào hình của chữ download đang xoay xoay thì nó sẽ dẫn bạn tới link down liền mà.

khatmau093

mình click vào chữ download nhưng nó không dẫn đến link down bạn ơi, nó vẩn bình thường ah:((

khatmau093

không game nào mình click mà nó dẫn đến link down cả, hôm qua mình thử cũng vậy nữa, hay bạn có thể gởi cho mình cái game fifa 09 đồ họa HD 320x240 không

BuuPhucCT

Well-Known Member
không game nào mình click mà nó dẫn đến link down cả, hôm qua mình thử cũng vậy nữa, hay bạn có thể gởi cho mình cái game fifa 09 đồ họa HD 320x240 không

Bạn muốn down game nào mình lấy link cho

khatmau093

bạn giúp mình cái fifa 09 va Asphalt 4: Elite Racing nha, mà cái fifa đồ họa HD nó khác với cái fifa kia đúng không bạn, mình cũng có 1 cái fifa 09 ma hình ảnh không đẹp, cám ơn bạn nhiều nha=D>

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn giúp mình cái fifa 09 va Asphalt 4: Elite Racing nha, mà cái fifa đồ họa HD nó khác với cái fifa kia đúng không bạn, mình cũng có 1 cái fifa 09 ma hình ảnh không đẹp, cám ơn bạn nhiều nha=D>
Ôi, hồi nãy mình chưa test kỹ. Link thì còn nhưng file đã bị host xoá vì game này vi phạm bản quyền. Mình sẽ PM cho tác giả để nhờ tác giả post lại cho bạn. bạn chịu khó đợi nhé.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy mình cám ơn bạn nhiều nha, vậy ngày mai mới có hả bạn

Mấy hôm nay nouvu đang mắc công chuyện nên mình cũng k biết bác ta có rảnh k. Nhưng mình sẽ PM cho bác ấy liền. Còn khi nào bác ấy up lại thì mình cũng k chắc. Khi nào có mình sẽ PM cho bạn. Thế nhé;;)

giangvungtau

mình tìm mãi trong diễn đàn asphalt 4 Hd mà ko thấy,chỉ thấy dành cho samsung mà thui.mấy link kia bị lỗi.bạn cho mình cái link nha

duytn83

sao không down được vậy hả bác . em kích vào chữ download chẳng thấy hiện tượng gì cả chán ghê :(

khoa123

Posted via Mobile Deviceaj cho em link asphalt 3 di,gjống hình ở trên ấy,tại pản cùa em k có chiếc môtôr

kv12345

mình xin mao muội up dùng chủ topic nha, mong bác Nouvu thứ lỗi nha.(đây là bản Java thui ko bít đúng các thứ bác cần ko)