• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Những Game Chơi Với Chất Lượng Đồ Họa HD

huubinh1987

cái S.W cài vào máy rồi copy cái foder vào thẻ nhớ rồi mà chạy ko đc là sao hả bạn , mình dùng 5700 xm

BuuPhucCT

Well-Known Member

giangvungtau

sao mình cài vào xong,chọn vào phần menu của game mà ko thấy chữ HD Game như hình asphalt 4 novou post ở trên nhỉ???hình như là phiên bản chưa HD thì phải???

myhang79

Link ào bấm vô nó cũng trơ trơ là sao vậy bạn? Mình thank rùi mà khôg có donw được. Hic

MrTocXu

Bác gì ơi game Assasin's Creed 3D bị xịt rồi em không load về đc ! bác kiểm tra lại link giup em nha !

giangvungtau

Yên tâm. HD rồi đó:) Menu thì quan trọng gì bạn, quan trọng là chất lượng chơi ra sao chứ:)

bạn có thể giải thích cho mình tí về cái hiển thị HD được ko,mình cài cái asphalt 4 điều khiển bằng camera nó có chữ HD Game và version là 1.00(6),còn cái asphalt 4 này ko có HD Game version 1.00 (4).thế có phải HD đồ họa cao hơn cái asphalt 4 ko HD ko bạn/??mình chơi thử giữa 2 cái này thì thấy cái ko HD giựt hơn cái game HD.:-?

trungbkth

bác có cái game giống của n5800 cảm ứng chuyển động ko ạ!trò đua xe ý! em thích trò đó lắm!