• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Những Game Chơi Với Chất Lượng Đồ Họa HD

khoa123

em mới thấy ổng pót bài trả lời ở topic khác mừ,đâu rùi nhỉ,chắc ổng sợ quá nên chùn anh nhỉ hihihi:D:D:D:

thanhnam711

Hehehe gã mod này nhìu thói hư tật xấu lém :D, à mà bạn khoa123 co cái avatar nhìn nam tính ghê nhỉ :p

giangvungtau

cái ônng novuo này chắc lấy chiếc novuo đi chơi chưa về rùi wá.anh em đang đợi ổng post lại game mà ổng im re:))

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác ơi,game này, máy chưa hack, xài đc ko ?

Nếu là game java có đuôi .jar thì k cần SIGN hay hack máy vẫn cài và chơi được.
Nếu là game SIS thì có 2 khả năng
- Nếu game đã SIGN rồi thì cài thoải mái
- Nếu là game CR@ck thì phải SIGN hay hack mới cài được nhé bạn.
Thân.

linhcom149

dạo này thị trường game mobile đóng băng rồi hay sao ak ....haizzz ,kiếm game java hay chơi còn khó chứ nói gì tới game HD :-(

giangvungtau

ko phải zậy đâu em ơi,tại bây giờ tụi nokia ko cho binpda crack game ngage nữa,nên giờ ko có game chơi đấy.

linhcom149

ko phải zậy đâu em ơi,tại bây giờ tụi nokia ko cho binpda crack game ngage nữa,nên giờ ko có game chơi đấy.

=.= game N-gage nhiều quá ha .... em dang nói thị trường game mobile chung ka` .... , mấy hãng game nổi tiếng china giờ cũng ngừng làm game rồi hay sao ak : haiz,còn đâu những game 7day , RE ,Asphalt , Assasin .. chắcpha3i đợi đến mùa game XMAS quá ^^@ ... chứ mùa game summer coi như chấm hết rầu

BuuPhucCT

Well-Known Member

Những game mới và hay thì cứ mua bản quyền chơi sướng hơn nhiều. Bạn nên tập làm quen với chuyện mua bản quyền đi nhé.;;)

linhcom149

Những game mới và hay thì cứ mua bản quyền chơi sướng hơn nhiều. Bạn nên tập làm quen với chuyện mua bản quyền đi nhé.;;)

thế pác phân phối đi ,em mua ^^@. Pác tuyển game hơi bị chuẩn đó . Pác màk kinh doanh là giàu sụ =))

huubinh1987

Các bác ơi cho em hỏi tý cái Shadow em cài vào con 5700 sao nó ko chạy nhỉ ? click vào biểu tượng thấy nó tối thui , đã copy cái file kèm theo vào trong Prive , bác nào biết giúp em nhé !

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy là bạn có hả???vậy post lên cho anh em chơi lun đi.đỡ tốn tiền anh em hehe=))

Sặc. những game này đều đăng ký theo IMEI riêng của từng máy nên bác mua cho máy nào thì chỉ máy đó chơi được thôi chứ làm sao chỉa sẻ được. Chỉ 30k/game thôi.:D