• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Những Game Chơi Với Chất Lượng Đồ Họa HD

giangvungtau

Sặc. những game này đều đăng ký theo IMEI riêng của từng máy nên bác mua cho máy nào thì chỉ máy đó chơi được thôi chứ làm sao chỉa sẻ được. Chỉ 30k/game thôi.:D

hoho,thì bạn post luôn cả key lên luôn.zậy là wá đẹp đó.chứ sinh viên nghèo mà,tiền ăn hông đủ nữa.:D

azn13579

ôi trời ơi asasin chơi trên n95 8gb sao đến miss9 -1 bị giắt lại ko đi tiếp được.đến đoạn trên 1 cái bục có 3 cái nút ấy.ai đi qua thì bảo mình với!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
hoho,thì bạn post luôn cả key lên luôn.zậy là wá đẹp đó.chứ sinh viên nghèo mà,tiền ăn hông đủ nữa.:D

Bác này nói ngộ ghê. Cái k3y ấy phải mua trên mấy trang nước ngoài chứ có phải xin đâu. Nếu có k3ygen thì tui đã post lên rùi chứ dấu làm gì. Mà đã mua thì phải tốn tiền chứ có phải của chùa đâu mà cho.:|:|

giangvungtau

Bác này nói ngộ ghê. Cái k3y ấy phải mua trên mấy trang nước ngoài chứ có phải xin đâu. Nếu có k3ygen thì tui đã post lên rùi chứ dấu làm gì. Mà đã mua thì phải tốn tiền chứ có phải của chùa đâu mà cho.:|:|

hehe,mình đã thử mua rồi,nhưng tiếc là ko được vì nó đòi có thẻ vista,mà mình thì ko có.nếu có mình cũng mua rùi post lên cho anh em chơi đỡ tốn tiền rùi:p

linhcom149

hehe,mình đã thử mua rồi,nhưng tiếc là ko được vì nó đòi có thẻ vista,mà mình thì ko có.nếu có mình cũng mua rùi post lên cho anh em chơi đỡ tốn tiền rùi:p

cần gì fai tự mua ... hiện tại trên 4rum có những người chuyên bán key màk ^^@ .

P/s : pác letrungbuuphuc xem dùm em trò HellStrike nhé , có key thì em mua :d

giangvungtau

cần gì fai tự mua ... hiện tại trên 4rum có những người chuyên bán key màk ^^@ .

P/s : pác letrungbuuphuc xem dùm em trò HellStrike nhé , có key thì em mua :d

mua bằng gì đây bạn???thẻ visa nữa hả??cái đó bó tay àh:-?

giangvungtau

chài,30k áh.chết tui,dzậy mình fải nhịn ăn 1 ngày gùi.có ưu tiên giảm giá cho sinh viên hok bạn.15k nha.được mình mua liền.hix.:)

lephunghien

chài,30k áh.chết tui,dzậy mình fải nhịn ăn 1 ngày gùi.có ưu tiên giảm giá cho sinh viên hok bạn.15k nha.được mình mua liền.hix.:)

Ngage t0àn games tính usd,những games này mua visa mất 5-10usd thì mua đâu đc 15 k chứ

lephunghien

hehe,mình nói thế chứ nếu 30 ngàn thì vô tư,nhưng mua qua thẻ điện thoại thì mua thế nào nhở??:-?

Cho bạn số của anh trai chuyên bán phần mềm và game n-gage nhé :0986985903.bro này là bạn của dungkts thì phải.30k /games.mình toàn mua key ông này,rất ok.vd bạn mua 2game thì ông ấy sẽ gửi trước cho bạn 1 code.active ok thì bạn pm 1thẻ 50k và 10k qua cho ông ấy và nhận nốt code game còn lạj

cddktkt

Cho bạn số của anh trai chuyên bán phần mềm và game n-gage nhé :0986985903.bro này là bạn của dungkts thì phải.30k /games.mình toàn mua key ông này,rất ok.vd bạn mua 2game thì ông ấy sẽ gửi trước cho bạn 1 code.active ok thì bạn pm 1thẻ 50k và 10k qua cho ông ấy và nhận nốt code game còn lạj
mua bán có chắc chắn ko bro

giangvungtau

nhưng thẻ điện thoại là thẻ cào để nạp tiền fải ko???vina hay mobi vậy bạn????làm ăn đàng hoàng đó ngen,sinh viên sợ bị gạt lắm àh nha:p

huynhkyphu

:( Game bấm vào chữ download vẫn im lìm như ko bấm thế các bạn? :(( Ai chỉ mình cách down game zới