• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC SHOW GIAO DIỆN CỦA iPHONE

hongcongdh

Tiếp tục nhé anh em, những bộ này mình đã Mod lại, tuy hiên vẫn đầy sức hấp dẫn, show cho anh em xem, anh em nào muốn có thể sang topic "Theme đảm bảo với anh em rất đẹp II" để download về thưởng thức:

Chỉnh sửa cuối:

zzero22

Bon chen chút xíu :D...em xài theme bình thường cho nhẹ máy :D

banhbaonong

Thử show cái nào.
Không phải Inav nha. Giao diên này em làm hoàn toàn thủ công vì em không dùng Winterboard. Máy em cài Winterboard vào toàn bị mất wifi, không nhận được cuộc gọi nên không bao giờ cài nó luôn.
Hình nền trong cái Iphone nhỏ thay đổi 10s một lần như vậy xem như là một cái slide luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

xtafi2002

Phải nói pác hongcongdh có nhiều Themes đẹp thật nhưng mà cài phiền phức quá. Mình thích tất cả các themes của pác

misstele

mấy icon đẹp wa. làm sao có được vậy. mình chỉ muốn thay đổi icon thôi. bạn nào có link ko share cho mình với

Zenki

Super V.I.P
mấy icon đẹp wa. làm sao có được vậy. mình chỉ muốn thay đổi icon thôi. bạn nào có link ko share cho mình với
Muốn có nhiều Icons đẹp thì bạn chịu khó tự sưu tậm Themes về sau đó giữ lại các bộ Icons rồi tổng hợp lại cho mình một bộ nếu thích, Themes iPhone thì thiếu gì, chỉ sợ bạn không có thời gian để thử hết thôi.

s0j7

Cho mình hỏi tí là chẳng biết làm cách nào mà hình theme của mấy bác cứ rõ ràng vậy, mình chụp lại thì nó vẫn bị mờ mà ???.
Không biết mình muốn góp vui theme của mình thì post bài thế nào nhỉ?
Mong các bác giúp, mình có vô ý làm loãng Topic mấy bác vui lòng lượng thứ :D

NL32

cho mình tham gia với:D
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Buồn buồn change theme chơi :)) Quay về lại thời kỳ "Tiền sử" của iPhone =))

hongcongdh

Hình nặng quá resigh xuống 240*360 nhìn không đã lắm (preview - do you think)

Categories dùng cùng springboard, obrit chuyển trang rất pro hehe

huy3com

hehehe thấy vui quá cho góp 1 phần nhỏ vào với mấy cái theme của mí bác đẹp thật,vậy mà dấu, tới hôm nay mới lòi đuôi chuột ra đấy nhá, cũng nhờ bác tinh_la_gi đó :):p

cho mình xin cái them này nhé, thanks bạn nhiều.