• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Themes For E61,E61i,E62,E71,...(320x240)

nouvu2372

http://www.ziddu.com/download/5145774/s60themeexclusivebyaj23.zip.html

0988167999

Các Bác ơi sao em ko cài được vào máy E63 của Em nhỉ? Các Bác chỉ bảo giúp Em với! Thank trước nhé!

0988167999

Em ko biết cách hack Bác chỉ giáo với! em có thể tự hack được ko? giúp em với! Thank bác nhiều!

demonrosso

Nhưng sao down về mình copy vào thẻ nhớ và cài bằng File Manager của máy thì không được bạn ơi. Chỉ cài thành công với file .sisx không hà. Theme hay soft đều như vậy? Xin chỉ cách khắc phục.
Thông cảm mình mới dùng. Tìm soft cho E 61i khó quá :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhưng sao down về mình copy vào thẻ nhớ và cài bằng File Manager của máy thì không được bạn ơi. Chỉ cài thành công với file .sisx không hà. Theme hay soft đều như vậy? Xin chỉ cách khắc phục.
Thông cảm mình mới dùng. Tìm soft cho E 61i khó quá :(

Bạn thử bung trực tiếp trên PC thông qua PC SUIT xem nó có bị lỗi không? Mình thường cài PM và theme bằng cách này rất OK.
Mà máy bạn đã hack chưa vậy. Nếu chưa hack thì khi cài những theme đã cũ hay những PM Unsign sẽ bị báo lỗi chứng chỉ.

demonrosso

Chắc đã hack rồi, vì mình mua máy 2hand mà. Mình thấy đã có cài theme và ứng dụng sẵn trên thẻ nhớ. Nhưng mình đã hardreset lại = *#7370# . Để mình thử cài qua PC Suite xem sao....
- Cho hỏi làm sao biết được mát mình đã hack hay chưa vậy?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chắc đã hack rồi, vì mình mua máy 2hand mà. Mình thấy đã có cài theme và ứng dụng sẵn trên thẻ nhớ. Nhưng mình đã hardreset lại = *#7370# . Để mình thử cài qua PC Suite xem sao....
- Cho hỏi làm sao biết được mát mình đã hack hay chưa vậy?

Bạn dùng trình quản lý file vào thư mục C:/Private nếu bạn có thể mở được thư mục này thì máy đã hack rùi hay cách đơn giản nhất là bạn thử cài các PM unsign vào máy nếu nó k báo lỗi chứng chỉ thì máy bạn đã hack rùi.