• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic tổng hợp các Games_S60v5 được post bởi Lori_hd

PowerOfNine

Pocket God
[by AMA Mobile 2012]

Những loại thần bạn sẽ là gì? Nhân từ hoặc trả thù? Pocket Thiên Chúa là Thiên Chúa sẽ chơi và khám phá câu trả lời trong chính bạn. Trên một hòn đảo xa xôi, bạn là vị thần toàn năng mà các quy tắc trên đảo nguyên thủy. Bạn có thể mang lại cuộc sống mới, và sau đó chỉ cần một cách nhanh chóng quitetala. Quyền hạn của dân cư trên đảo. Nâng cao trong không khí, thay đổi trọng lực, nhấn chúng với sét hoặc ... Bạn là vị thần của hòn đảo!
Các tính năng:
ném đảo núi lửa bắt đầu phun trào.
tạo ra một cơn bão trong một cơn bão để gõ các đảo.
một ngọn lửa, bắt một con cá cho một hòn đảo sau đó nấu đánh bắt trên đảo để ăn.
cẩn thận không để overcook cá.
gợi lên cá mập sâu sắc với laser trên đầu của họ bắn vào đảo.
đặt một hòn đảo trong những đám mây để họ trả lại xung quanh khí quyển
download

Game này mình cài trên 5233 lúc vào chơi màn hình chớp liên tục luôn!~X( ko biết bị gì nhỉ:((

Lori_hd

MineSweeper HD v1.00(0)
[by Frog 2012]

Minesweeper trò chơi phổ biến bây giờ là Nokia.The toàn bộ giao diện người dùng được thực hiện để tận dụng lợi thế của màn hình Nokia phoness độ phân giải cao, kinh nghiệm chơi game tốt hơn nhiều.
Minesweeper là một trò chơi đố logic cổ điển. Ngoài ra Ban vuông cổ điển, Super Minesweeper hỗ trợ 3 kích thước bảng mạch khác nhau mà làm cho các trò chơi giải trí và thách thức
download

Lori_hd

Fatal Attack
[by TouchMagic]

Đây là một câu chuyện về Levy người lính bình thường, người đứng đầu hộ tống đứng đầu bởi một chuyên gia về vũ khí hạt nhân - Giáo sư Helen. Nhóm nghiên cứu toàn bộ tấn công khủng bố lính đánh thuê được trang bị rất nhiều. Giáo sư Helene đã bị bắt. Để cứu cô, Levy bí mật thâm nhập vào phía sau các dòng kẻ thù của mình, nhưng sẵn sàng cho bất cứ điều gì và được trang bị với các thiết bị quân sự mới nhất. Liệu nó có thể để cứu Helen Levy và đối phó với kẻ ác? Nó phụ thuộc vào lòng can đảm, táo bạo và tính chính xác của bạn!
download

Lori_hd

Hungry Shark Mobile
[by Vivid Games 2012]

Bắt đầu theo cách của bạn để trên cùng của chuỗi thức ăn trong game bắn súng nước. Có được đi trên bãi biển, chọn lọc về chiều sâu và thực hiện một bước đột phá vào Nam Cực để đáp ứng sự thèm ăn vô độ của bạn. Nuôi dưỡng con cá mập của bạn và phát triển của mình để trở thành kẻ săn mồi tuyệt vời của biển! Nhưng hãy cẩn thận ... nó sẽ sớm thu hút sự chú ý của các thợ săn cá mập.
Bạn có muốn là một con cá mập? Sau đó điều ước của bạn sẽ được hoàn thành. Bạn sẽ ăn và ăn một lần nữa và một lần nữa ... Trong một trường hợp, bạn chỉ đói, và trong một bạn chỉ muốn máu, bạn bảo vệ thứ ba, bởi vì bạn làm cá mập khát máu, và trong thế giới tàn nhẫn của con cá mập trò chơi Hungry! Chúng tôi đang bắt đầu chơi cho một con cá mập nhỏ đói và ăn tất cả mọi thứ từ con cá nhỏ để thợ lặn! Trò chơi có vô số các loài cá khác nhau và sâu hơn, bạn bơi, cá trở nên nguy hiểm hơn, và bên cạnh đó, có là của tôi! Tôi không khuyên bạn là con sứa, mặc dù họ có không phải là nguy hiểm như hầm mỏ, nhưng chất độc ngọt ngào của cá mập!
Các tính năng:
- Các đại dương đầy đủ thức ăn và kẻ thù
- Tiền thưởng cho kết hợp ăn
- Bảng địa phương và toàn cầu của hồ sơ
- Tuyệt vời đồ họa
download

Lori_hd

Agent Vinod
[by Indiagames 2012]

Chơi như Vinod Đại lý siêu gián điệp và thực hiện một loạt các sự xâm nhập khó khăn và nhiệm vụ hành động để tìm ngấm ngầm âm mưu khủng bố gây ra armageddon hạt nhân! Xâm nhập, tấn, bắn và lén lút. Làm bất cứ điều gì nó cần để thành công!
download

Lori_hd

Catcha Mouse (by Mr. Goodliving) (multiscreen)

Một game khá vui trên nền Java. Nhiệm vụ là đặt bẫy dồn chú chuột vào thế bí làm sao để nó đừng nhảy xuống lỗ. Gồm 3 độ khó Easy, Medium và Hard. Mỗi mức độ có 70 màn
Game còn có chế độ chơi Hot Seat hỗ trợ 2 người chơi trên cùng một máy. Một bên là chuột, một bên đi đặt bẫy rất thú vị...
nguồn zingme
download

Lori_hd

Insult Box

Candy Bar – một quán bar giải trí sầm uất nhất trong thị trấn. Quán luôn luôn đông người,nhưng đó cũng là khó khăn cho Buisenessu-Ông chủ khi kiểm soát.Quán thường có những khách say rượu vào cuối tuần,họ lại nhất định không chịu đi về.Nhiệm vụ của bạn là trợ giúp ông chủ loại bỏ họ bằng cách ném Trứng hay Lon côca vào người họ (Đúng mục tiêu cho đến khi Ly rượu cạn) => Họ sẽ tức và bỏ về!

Game có 4 Chapter với rất nhiều Level để chơi.Dần sẽ có thứ mới để ném.Ngoài ra còn có Đọ tay… ^^! 1 game khá là vui nhộn đó

download

Lori_hd

MrBean trong sở thú
Trong game bạn sẽ vào vai a chàng ngố MrBean. Được giao nhiêm vụ trông coi sở thú 1 ngày. nhưng khi kết thúc công việc, khi về thì bean bị 1 con khỉ Gorilla lấy mất người bạn là chú gấu teddy. Từ đây bean có 1 chuyến phiêu lưu trong vườn thú để tìm lại nguời bạn của mình. Đối mặt với Bean là những cạm bẫy là những con thú không được mấy thân thiện.
game thuộc thể loại phiêu lưu trí tuệ
Nhà cung cấp: Sefan.ru
Việt hoá: T-Garfield MGT
Việt hoá 98%
Game màn hình Multi Screen
Bạn sẽ phải vượt qua thử thách game đưa ra để qua màn chơi khác. cũng khá khó đấy.
Để chứng minh rằng IQ chính mình cao thì nhanh tay tải về chơi nào

download

maskshot

Member
a ơi có game ''gã láng giềng nghịch ngợm'' cho s60v5 k a...e thấy có cho s60v5...màn hình 240x320 thôi...

Lori_hd

a ơi có game ''gã láng giềng nghịch ngợm'' cho s60v5 k a...e thấy có cho s60v5...màn hình 240x320 thôi...
hình như k e ơi, a chỉ thấy bản cho 240*320 và ngc lại thôi, a kết game ý lắm mờ k kiếm ra cho s60v5

Last edited by a moderator: