• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic tổng hợp các sceen saver cho s60

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthanhdhgtvt

hướng dẫn , các bạn down về giải nén trên pc rồi copy vào điện thoại sau đó cài đặt file sis , sau đó vào chương trinh theme trong máy chon một theme chọn opption chọn edit chọn sceen saver sau đó chọn hình ảnh các bạn vừa cài là ok , rất đẹp
nếu mem nào có những sceen saver nào nữa thì up lên nha . thanks nhiều

Chỉnh sửa cuối:

kill_dog

để thì đẹp thật, nhưng mình nghe bảo tốn pin lắm, khi đi đâu xa không có sạc thì không nên để đúng không

ngocthanhdhgtvt

CÁI NÀY LÀ sceen saver 3d ĐÓ NÓ ĐỘNG ĐẬY NHƯ LÀ ẢNH THẬT VẬY VÌ MÌNH KO CÓ ANH ĐỘNG NÊN POST ẢNH thường

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

thực ra cái này là màn hình chờ và cũng chính là sceen saver . tùy thuộc vào thời gian ta cài đặt

Chỉnh sửa cuối:

kute_1988

cái này lấy ở đâu mà hay vậy , chỉ cho anh em pv trang chủ rồi anh em lấy cho tiện , chứ chờ bạn upload nữa thì có mỏi cổ mất thôi

kute_1988

CÁI NÀY LÀ sceen saver 3d ĐÓ NÓ ĐỘNG ĐẬY NHƯ LÀ ẢNH THẬT VẬY VÌ MÌNH KO CÓ ANH ĐỘNG NÊN POST ẢNH thường

để thì đẹp thật, nhưng mình nghe bảo tốn pin lắm, khi đi đâu xa không có sạc thì không nên để đúng không

đúng vậy đấy bạn , theo mình thì nên cài khi ở nhà thôi , còn ra ngời bạn có thể tắt mà

Chỉnh sửa cuối:

thanhtu8888

cái này cũng không tốn pin lắm đâu chỉ trừ những hình chuyển động liên tục thì mới tốn pin còn bạn đồng hồ lớn thì vô tư

ngocthanhdhgtvt

hướng dẫn cụ thể cho mem mới, down về cài xong các bạn vào mục theme chọn edit chọn sceersaver và chọn biểu tượng ta vừa cái . vái này có thể thay thế cho biểu tượng ngày giờ mặc định của máy
chú ý hỗ trợ cho tất cả dòng máy s60 v1 và v2 chú ý đuôi sis.7z cái vào điện thoại bình thường nha nếu muốn xóa *7z đi không ảnh hưởng gì cả

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

hướng dẫn cụ thể cho mem mới, down về cài xong các bạn vào mục theme chọn edit chọn sceersaver và chọn biểu tượng ta vừa cái . vái này có thể thay thế cho biểu tượng ngày giờ mặc định của máy
chú ý hỗ trợ cho tất cả dòng máy s60 v1 và v2 chú ý đuôi sis.7z cái vào điện thoại bình thường nha nếu muốn xóa *7z đi không ảnh hưởng gì cả
=))

Chỉnh sửa cuối:

thanhtu8888

=))

sao bạn không sửa chữ lại đi :-? nhìn vậy khó coi quá :))

Chỉnh sửa cuối:

phuonggm

file sis nào. File gdr mà. Chủ topic quay lại hướng dẫn đi. Chẳng thấy download ở đâu
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.