• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC tổng hợp Series Theme WP7 edited by Ace_hp7

dathat

Member
Cám ơn ace. Vậy thì hẹn đầu Xuân năm mới vói những themes mới đúng thương hiệu ace

extinctzoo

Em mới phát hiện ra chuyện động trời, khi xài thằng Belle (N603) một số theme s60v5 vào, chỉ có icon ngoài Homescreen là đổi :)), menu cũng như không, số khác thì hiển thị loạn xạ X_X. kiểu này chắc bỏ làm theme s60v5 quá.
p/s: Đang nghiên cứu dự án Theme mới, chắc sẽ tung ra vào Mùng 1 Tết lúc 12H=)).

ace_hp7

Active Member
oak @@ , em ới 603 nó là ^3 ,icon Nvg thì làm sao v5 show đc ,^3 sang v5 cũng bị lỗi tương tự ,

joeD

bác ace ơi có thể thay đổi đôi chút vê themes exprees music đc ko vậy tại vì mình thấy thư mục internet kì kì sao bác ko dể nền màu xanh bản đồ màu trắng mà lại để trong suớt nhìn ko ăn rơ vpới các icon khác kể cả icon ucbrowser cũng vậă ko tô maù trắng mà lại để trong suốt nhìn kì quá bác có thể fix lại hiúơ đc kô

ace_hp7

Active Member
bác ace ơi có thể thay đổi đôi chút vê themes exprees music đc ko vậy tại vì mình thấy thư mục internet kì kì sao bác ko dể nền màu xanh bản đồ màu trắng mà lại để trong suớt nhìn ko ăn rơ vpới các icon khác kể cả icon ucbrowser cũng vậă ko tô maù trắng mà lại để trong suốt nhìn kì quá bác có thể fix lại hiúơ đc kô
icon mặc định nó thế mà ,mình có can thiệp đâu,b chụp cho mình cái hình 2 cái đấy xem ,

tranlaptoan

Thích nhất theme đầu của cậu. :) Dùng mãi chưa thay. Cậu còn theme nào icon anna ko. Thỉnh thoảng thay đổi cho lạ mắt. :)

extinctzoo

oak @@ , em ới 603 nó là ^3 ,icon Nvg thì làm sao v5 show đc ,^3 sang v5 cũng bị lỗi tương tự ,
Có hàng dự trù rồi :)), con 5233 hư màn hình cả tháng, nay mới sửa. Dùng nó test theme s60v5 :D
p/s:Làm bằng Svg vẫn chắc ăn :D

anh thấy trước giờ có Theme nào theo phong cách Sketch chưa:-??

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
THEME LUMIA 800 COLORFUL HUB

Sau 1 time vắng bóng do ăn Tết ,mình đã quay lại ,tặng ae theme Lumia 800 với những hub màu sắc đặc trưng
icon mình phải mod và edit = tay nhé ,chứ k phải = những thứ khác nhé >:) vất vả lắm ( :-? nghe quen k nhỉ =)))

THEME LUMIA 800

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member

Sau 1 time vắng bóng do ăn Tết ,mình đã quay lại ,tặng ae theme Lumia 800 với những hub màu sắc đặc trưng
icon mình phải mod và edit = tay nhé ,chứ k phải = những thứ khác nhé >:) vất vả lắm ( :-? nghe quen k nhỉ =)))

THEME LUMIA 800
anh ơi fix mấy icon cho em chưa? ;))

AyTeeZ

theme lumia 800 đẹp quá,tiếc rằng ko có máy để test,e giờ chuyển qua dùng android

tranlaptoan

THEME LUMIA 800
Cậu ơi. Cậu có thể cho cái biểu tượng pin dựng lên ko. :)
Theme đẹp lắm cậu ạ. THANKS!!!

Last edited by a moderator: