• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch HD không lên màn hình,khẩn....giúp em

hutzest

con Touch HD của em mấy hôm trước tự nhiên mở khóa phím mà không lên được màn hình,reset lại thì lại lên,đến sáng nay thì reset cũng không lên màn hình nữa,máy vẫn hoạt động.bấm lung tung thấy vẫn gọi được cho số sau cùng.
màn hình hiện nay tối om,em đã up rom lại mà vẫn ko được
các bác giúp em với,khẩn khẩn
:((

binhmogas

cái này mình nghi là lõng cáp màng hình thôi chứ die thì đâu thể die cùng lúc backline và màng hình được.cứ chờ sẽ có chuyên gia giúp cho bạn.

hutzest

hy vọng là nó chỉ lỏng cáp,mấy hôm trước thấy chập chờn,hôm nay thì...hhuhu

doquangduc

Well-Known Member
hy vọng là nó chỉ lỏng cáp,mấy hôm trước thấy chập chờn,hôm nay thì...hhuhu
Em nghĩ là không phải lỏng cáp, vì chân của nó rất chắc chắn, hôm trước em nhìn thấy máy của thằng bạn bị phẫu thuật rùi. Tình trạng này chắc là toi chú Flash rồi. Bác nên mang ra tiệm có uy tín để kiểm tra, chúc chú HD của Bác mau khỏi bệnh.

hutzest

Em nghĩ là không phải lỏng cáp, vì chân của nó rất chắc chắn, hôm trước em nhìn thấy máy của thằng bạn bị phẫu thuật rùi. Tình trạng này chắc là toi chú Flash rồi. Bác nên mang ra tiệm có uy tín để kiểm tra, chúc chú HD của Bác mau khỏi bệnh.

mình mang cho ông FPT bảo hành rồi,hàng lởm quá,con máy trước hàng gửi về dùng mãi có hỏng qué đâu:((