• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch HD_ ROM WM6.5 Manila Sense 2.5 (Build 21876.5.3.0)

doquangduc

Well-Known Member
Nhìn qua thông số hiển thị đã thấy là ROM của KTV non tay nào đó rồi !!!
Build 21876 mà Aku 5.3.0 thì không thể chấp nhận được.

Doquangduc đã Up, có thấy gì khác hơn với V76 hay V79 không? :D
Báo cáo Bác Quang là cháu chỉ thấy mỗi cái khác nhất là nó dùng manila 2.5. Mà cái giao diện cháu thấy cũng thích.

PhamQuang

Manager
Báo cáo Bác Quang là cháu chỉ thấy mỗi cái khác nhất là nó dùng manila 2.5. Mà cái giao diện cháu thấy cũng thích.

Ặc, vậy cháu chưa test V75 và V78 hả? Hai phiên bản này của chú cũng dùng Manila 2.5 đó thôi.
Hơn nữa chú đã đưa Kitchen với Manila 2.5 lên rồi, các cháu có thể tự làm ROM với Sense 2.5 kia mà, chắc không thua kém bản này đâu. :D
Trên PV mình các KTV khác cũng đưa lên nhiều bản tốt đấy, cũng được XDA đánh giá cao.

doquangduc

Well-Known Member
Ặc, vậy cháu chưa test V75 và V78 hả? Hai phiên bản này của chú cũng dùng Manila 2.5 đó thôi.
Hơn nữa chú đã đưa Kitchen với Manila 2.5 lên rồi, các cháu có thể tự làm ROM với Sense 2.5 kia mà, chắc không thua kém bản này đâu. :D
Trên PV mình các KTV khác cũng đưa lên nhiều bản tốt đấy, cũng được XDA đánh giá cao.
Thú thật với Bác là cháu đã thử làm với Kitchen mấy lần rồi, nhưng đều thất bại. Không biết sai chỗ nào bác ạ. Cháu lại phải học tiếp thôi, Nói chung là bản này cháu thấy cung ổn, chưa phát hiện ra lỗi nào.

Thú thật với Bác là cháu đã thử làm với Kitchen mấy lần rồi, nhưng đều thất bại. Không biết sai chỗ nào bác ạ. Cháu lại phải học tiếp thôi, Nói chung là bản này cháu thấy cung ổn, chưa phát hiện ra lỗi nào.

vấn đề đặt ra là "thương hiệu", có ai đủ can đảm khi up Rom không rõ tác giả, lỡ "người yêu" biến thành cục gạch rồi "thắc mắc biết hỏi ai", rồi bị vợ mình "làm thịt" không cho kiếm "người yêu" mới thì pó tay luôn. :-??