• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Shell, hãy cảm nhận từng ngón tay

rosa

Các bác cho hỏi với, tôi cài bản mới nhất, thỉnh thoảng tự nhiên cái đồng hồ nó biến mất số, kick vào đồng hồ chỉ còn cái cục trong suốt nó xoay thôi (đã hard reset lại vẫn bị).

Ngoài ra, mỗi khi khởi động lại máy thì đều báo là "FileCleaned.exe" cannot be opened. Vậy là sao vậy các bác??? Làm thế nào để nó không hiển thị cái report này nữa???

(O2s, WM6.1, đã hard reset mà không giải quyết được vụ này)

LuongQuang

Super V.I.P
sao mình cài nó hiện có 1/4 mh à:|

Bản này đã hỗ trợ VGA đâu nên chỉ hiện 1/4 màn hình thôi!

@ppcboy: Không hiểu bạn test chưa mà nói vậy?

Các bác cho hỏi với, tôi cài bản mới nhất, thỉnh thoảng tự nhiên cái đồng hồ nó biến mất số, kick vào đồng hồ chỉ còn cái cục trong suốt nó xoay thôi (đã hard reset lại vẫn bị).

Ngoài ra, mỗi khi khởi động lại máy thì đều báo là "FileCleaned.exe" cannot be opened. Vậy là sao vậy các bác??? Làm thế nào để nó không hiển thị cái report này nữa???

Đây là bugs của soft, khá nhiều người bị hiện tượng đó, hi vọng các phiên bản sau sẽ khắc phục được và ổn định hơn! :-?

phuongve

bác vào windows/startup rồi xóa cái file TC_ThemeInstalling đi là ok, máy mình cũng bị, nhưng xóa file đó đi thì ok rồi

rosa

bác vào windows/startup rồi xóa cái file TC_ThemeInstalling đi là ok, máy mình cũng bị, nhưng xóa file đó đi thì ok rồi

Vậy còn vụ cái đồng hồ bị biến mất số thì sao bác? có phương án khắc phục chưa?

LuongQuang

Super V.I.P
Vừa cập nhật v0.0.2.15. Thay đổi những gì so với bản trước thì...chịu! :O
Link tải file .CAB"

Mã:
http://www.touch-shell.com/downloads/beta/touch-shell.cab?v=0.0.2.15

:D:D

R4jShjT3RuN

8-| hình như cái này không hổ trợ VGA phải không bác :|

Bản này đã hỗ trợ VGA đâu nên chỉ hiện 1/4 màn hình thôi!

Dùng được trên VGA mà, tui dùng Exec vẫn tốt mà, và đã bẻ khóa :D

Mà tự nhiên cái Này màu đỏ, hic, hok thích màu đỏ lắm, ko có màu đen cho đẹp hơn nhỉ :D

LuongQuang

Super V.I.P
Trên trang chủ đã cập nhật bản v0.0.2.23 ngày 20-1-09. Ai dùng có thể update! :D

Dùng được trên VGA mà, tui dùng Exec vẫn tốt mà, và đã bẻ khóa :D

1,2 version mới trở lại đây mới hỗ trợ VGA (chính xác là cài được trên VGA vì các icon nhỏ, xấu và bị rạn do resize từ QVGA).
Nên lưu ý cách post bài nhé! :-?

LuongQuang

Super V.I.P
Cập nhật tiếp bản v0.0.2.47 tại trang chủ!

Hot thế mà ít người quan tâm nhỉ? :-?

quanktv

Mình cũng đang test thử và thấy nó cũng tuyệt đấy, nhưng hình như có vẻ nhanh hao pin thì phải(có cảm giác như vậy).
Với lại trang plugins có nhiều thứ chọn nhưng vẫn không hiện ra, không hiểu thế nào nữa...

TaQuangDuc

Cập nhật tiếp bản v0.0.2.47 tại trang chủ!

Hot thế mà ít người quan tâm nhỉ? :-?

vấn đề là trong ROM PV nhiều đầu bếp đã tích hợp sẵn Manila 2D rồi, giời cài thêm cái này vào thì lại mệt mỏi, tài nguyên thì cạn kiệt, đất thì chật. Thứ dân như mình thì đông nên đành chịu, nhìn thiên hạ bon chen thôi!

LuongQuang

Super V.I.P
Cập nhật ngày 12-2-2009 Version 1.0.0.5.

Xem và tải theo link đã đưa:

Mã:
http://www.touch-shell.com/

thanhbinh123

soft hay nhưng chưa ra bản full với lại còn một vài lỗi nên anh em cũng chưa quan tâm lắm là phải thôi