• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOUCH WM6.1 ROM V46 - Build 20270.1.3.1 (ELF & ELFin)

PhamQuang

Manager
ROM 2.20.707.46 CHO HTC ELF & ELFin

= CE OS 5.2.20270 Build 20270.1.3.1 =

Phiên bản V46, WM6.1 dành cho HTC Touch và Touch II (ELF & ELFin), cơ sở:
- Phát triển trên nền tảng V44 và V45
- OS mới: CE OS 5.2.20270 Build 20270.1.3.1

=========================================================================

LINK TẢI ROM V46

Mã:
http://rapidshare.com/files/130838196/TouchII_2.20.707.46_WM6.1_B20270.rar

[I]Pass. giải nén: [COLOR="White"]PhamQuang[/COLOR][/I]

thaaa

đã up thành công nhưng mấy room từ 44-46 của bác phamquang toàn bị lỗi phần nghe nhạc,nghe nhạc khoảng 4-5' tắt màn hình sẽ bị giựt rất khó chịu.Mong bác sớm khắc phục!thank bác nhìu

dungtm

Mình thấy chạy ngon tất mà. Nghe nhạc bằng Windows Media hay Audio Manager đều tốt cả. Nếu bạn vừa nghe vừa nhắn tin hay làm những việc khác thì giật là đúng rồi

thaaa

k mình chỉ nghe nhạc thui mà có nt hay làm bất cứ j khác đâu,bạn cứ tắt màn hình và nghe khoản 4-5' thì sẽ bít kết wả!nhìu ng đều bị mà!chứ để màn hình sáng nghe nhạc có j đễ nói đâu!!

computer_2net

Mình cũng bị như bác đây, bực mình lắm. Trong khi bản Rom gốc lại không bị. Bác phamquang xem giúp sửa dùm 1 cái (tại nghe nhạc nhiều nên khó chịu lắm, không lẽ mở màn hình suốt cho nhanh hết pin à)

thaaa

mình có nói sai đâu bác phạm quang mà khắc phục đc lổi này thì ok hết.Mà cho e hói cái bác computer ơi bác có room gốc của nhà sản xuất k cho share cho e với,e đang cần mà trên mạng toàn room ship k an tâm,bác cũng đang xài htc touch 1 như e phải k?

PhamQuang

Manager
mình có nói sai đâu bác phạm quang mà khắc phục đc lổi này thì ok hết.Mà cho e hói cái bác computer ơi bác có room gốc của nhà sản xuất k cho share cho e với,e đang cần mà trên mạng toàn room ship k an tâm,bác cũng đang xài htc touch 1 như e phải k?

ROM Ship mà không an tâm vậy còn ROM nào an tâm đây???
ROM Ship là ROM chuẩn nhất của hãng đấy.

cazeault

Hello,

I dơnloaded the v46 ROM but I cannot unzip á I do not know the pasword? one can help??? Thanks Hẻni

cazeault

many thanks !!

Someone nice reminded me ò the ROM zipped pasword; it worked and I íntalled it. Sinc ethat my bluetooth functions VERRY OK

many thanks to PDAViet and to PhamQuang

Hẻni:|

I dơnloaded the v46 ROM but I cannot unzip á I do not know the pasword? one can help??? Thanks Hẻni

wuub

Hi,
I'm French and running you roms, they are the fastest and the most reliable roms I have used so far !
Thạnks for a great job !
Could I be a pain and ask what are the changes in this build ?
regards

imfool

i found a bug in this rom,when play mp3,sometimes audio manager has break 1 sec.pls check

thanhmobile

đã up thành công nhưng mấy room từ 44-46 của bác phamquang toàn bị lỗi phần nghe nhạc,nghe nhạc khoảng 4-5' tắt màn hình sẽ bị giựt rất khó chịu.Mong bác sớm khắc phục!thank bác nhìu

Bạn tắt màn hình trước luôn.Còn mình xài pocketmusic nên ko thấy mà đở tốn bộ nhớ chương trình nữa.Xài WM tốn bộ nhớ chương trình lắm.=))=))=))=))=))=))=))=))=))

datppc

Tui thấy chạy khá tốt, nghe nhạc đâu có làm sao đâu. Tôi dùng touch elf

Bản v46 có gì đặc biệt so với bản v44 không vậy. Ai dung rùi xin chỉ giáo

chinmuoichin

Mình xài ELFin ( Tuoch 2 ) chạy bản Rom V42 của bác Quang khoảng gần tháng nay không thấy bị lỗi gì ngoài 1 lỗi nhỏ là khi gọi đi nó không hiện tên người được gọi còn lại mọi thứ đều ổn . Các bạn nên up bản này mà xài .

thaaa

Chính xác mình đã up lại bản v42 chạy ok hết!up bản mới lên là bị phần nghe nhạc liền

savvasn

hi all

The speed dial is not working!!!!!

I can set-up the speed dial number, but i can not access them.

I click on the green buttom then silver buttom ànd nothing..... with the original version that way was working

any ideas?

thanks

ptitrusse

audio

hi

Thx PhamQuang for this great ROM... there is one problem though, I can't manage to play mp3s.. WMP just pauses itself for no reason, and the audio manager does not work properly either... it lags and stops from time to time then starts again...

I noticed this issue in v44 too

is there a fix for this?

thx