• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD-ROM PDAVIET WM6.5 V18 (Core 21889) Manila LEO 2.02

ntt2006

rom này của anh chạy khá mựot! touch pad mựot lắm! nhưng cho mình xin y kiến là bác nên để cái star xuống dứoi thì hay hơn! dễ điều khiển bằng 1 tay! còn như hiện nay thì khó bấm hơn! vơi lại sao sao mình đổi hình nền cho tất cả các tab ko đựoc!nhan tin kong xoay màn hình đựoc!

Với phiên bản 21xxx thì nút start phải ở trên không chuyển xuống dưới được,bạn muốn như vậy thì hãy up các bản rom 28xxx thì OK.

Bạn có thể cho link khác để down bản này được không?link tại bài 1 đã bị hỏng không down được.

jacky2007

Member
các bác giúp em làm sao để biểu tượng weather nằm trên màn hinh today như trong hình vậy.em mới dùng nên chưa biết ạh mong các bác hướng dẫn thêm................................

Chỉnh sửa cuối:

lycucu

Với phiên bản 21xxx thì nút start phải ở trên không chuyển xuống dưới được,bạn muốn như vậy thì hãy up các bản rom 28xxx thì OK.

Bạn có thể cho link khác để down bản này được không?link tại bài 1 đã bị hỏng không down được.
link dơn vẫn bình thường mà bạn! bạn click vào link đó , khi đòi pass thì ban đánh uẻname +pass : PDAVIET.NET là được!

các bác giúp em làm sao để biểu tượng weather nằm trên màn hinh today như trong hình vậy.em mới dùng nên chưa biết ạh mong các bác hướng dẫn thêm................................
bạn click vào cái đồng hồ bự , rùi chọn thành phố là được!

jacky2007

Member
bạn click vào cái đồng hồ bự , rùi chọn thành phố là được![/QUOTE]

em đã làm như thế rồi click vào icon weather ở thanh dưới chọn add Location vd :hochiminh thì được còn thoát ra home màn hình today thi lại ko được.............em update nó chạy 1chut rồi báo no weather data available.ko được

NhatToai

Super V.I.P
em đã làm như thế rồi click vào icon weather ở thanh dưới chọn add Location vd :hochiminh thì được còn thoát ra home màn hình today thi lại ko được.............em update nó chạy 1chut rồi báo no weather data available.ko được

Bạn chưa hiểu rõ ý HD rồi.Như bạn vừa làm chỉ là thêm danh sách địa danh thôi,và để update weather thì máy phải kết nối được với net qua Sync,Wifi,GPRS....Bây giờ muốn hiển thị đia danh nào đó ra màn hình Today tại tap Home thì:
1-Tại Tap Home ở Today,bạn bấm vào hình đồng hồ=> Sẽ ra một bảng lựa chọn khác
2-Bạn đánh dấu chọn vào TP mà minh cần rồi chọn Back để quay lại Today là thấy.

Chỉnh sửa cuối:

dongchung13

Hiện tại link đang die . Bác có thể up lên host khác được không. Rất muốn test Rom bác nhưng link toàn die . Bác kiểm tra lại hộ em cái .

dongchung13

Link đã sống . Mong lần sau bác post lên host khác để anh em tiện việc download . Thanks bác nhìu !!

Executor

Mình duyệt web bằng Opera 10 beta không xoay được màn hình. Không biết các bác có bị không?

hanaman

Minh dang dung ban v88 cua anh Pham Quang. Ko biet vi sao may cua minh hay bi treo, Soft reset cung khong dc, phai hardreset 4-5 lan roi. Minh se thu ban V18 nay. Cam on anh Thoai nhe.

Bác nào hảo tâm up hộ mình bản V18A lên mediafire với, mình k thể nào down dc, chỉ dừng lại ở tầm 20%.

ntt2006

Bác nào hảo tâm up hộ mình bản V18A lên mediafire với, mình k thể nào down dc, chỉ dừng lại ở tầm 20%.

Mình thêm link cho các bạn gặp khó khăn khi down tại pdaviet.net

Các bạn down về, cho vào chung 1 folder và giải nén để gộp file.

SKYDRIVE

HD V18 21889 M2.5

HD V18A 21889 M2.5

4SHARED

HD V18 21889 M2.5

HD V18A 21889 M2.5

Chỉnh sửa cuối: