• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V88 (Core 23517) với MANILA 2.5

Status
Không mở trả lời sau này.

dinosaur2506

mới sáng dậy là thấy có room mới rùi. bản V77 vừa rùi trừ cái lỗi nghe - gọi ra cũng rất tuyệt.
fải down về up ngay thôi, tks Pác :)

dinosaur2506

Nhiều người dow quá hay sao mà IDM chỉ báo được tầm hơn 10KB/sec...chắc phải 4h nữa mới xong :(

:-?sao kỳ vậy nhỉ, em xài acc rapid lâu lâu cũng bị như Pác. nhưng mỗi lần thế e đều huỷ, down lại 2-3 lần thì lại dc tốc độ như ý ah:p
trong đk bình thường em down dc > 1MB/s

Xuanlap

Bản rom chạy mượt mà nhưng sao thấy hao pin nhanh quá bác Quang ơi.Cháu dùng với bản radio 1.13.

lycucu

bản rom này chạy mượt ghê bác Quang ơi! hơn bản V87 hẳn luôn!nhưng cháu dủng radio 1.14 nhưng sao sóng hơi yếu thì phải!
@xuanlap: bạn up bản radio 1.14 hoac 1.17 đi bản radio 1.13 tệ lắm!

WII

cool after trying the rom for more than 24 hrs.
i can say now ,
v88 ít one ò the best roms.
soomth. fast .cooooooool
thanks

thomastn

Đơ.... có 1 chữ đơ... thưa chú Quang là cháu mới up xong... Hard Reset đấy đủ... đang nhắn tin mấy cái thì có cuộc gọi đến.... nghe xong nó đơ luôn.... chờ cà 5 phút vần vậy.... phải chọt vào nút đỏ mới khời động lại đuoc....

vietnokia

Bản này chạy khá mượt, đã test 2 ngày, không có vấn đề dzì. Nhưng có vẻ sóng hơi yếu. Bản này nên chạy radio nào vậy pác ? thanks bác

NhatToai

Super V.I.P
Bản này chạy khá mượt, đã test 2 ngày, không có vấn đề dzì. Nhưng có vẻ sóng hơi yếu. Bản này nên chạy radio nào vậy pác ? thanks bác
Tính đến giờ thì ROM ra mới có 1 ngày mà bạn :)
Radio thì tùy máy và vùng,mạng nên mỗi người mỗi ý.

dinosaur2506

hix, bản này tính đến bây giờ chưa dc 24 tiếng mà Pác đã test 2 ngày rùi, hay là Pác nhầm với bản trước:(

Pác nào đang xài bản V88 cho em hỏi chút. Máy e up bản V88 sáng nay, mọi ứng dụng chạy đều rất tốt. duy nhất là cứ mỗi lần e chạy chương trình cleanRAM ( e đang xài bản 1.9.3 ) là chạy xong, báo kết quả xong. chọn Đồng ý phát là treo máy :(

Last edited by a moderator:

tuanmqme

Bản này như một bạn nào đã nói mình mới Test từ sáng tới h đơ máy hai lần rồi. Về cảm nhận thì sóng hơi yếu thì phải mình ở HCM mạng viettel 3G (Theo cảm nhận của mình). Các chức năng khác chưa kịp test.

PhamQuang

Manager
hix, bản này tính đến bây giờ chưa dc 24 tiếng mà Pác đã test 2 ngày rùi, hay là Pác nhầm với bản trước:(

Pác nào đang xài bản V88 cho em hỏi chút. Máy e up bản V88 sáng nay, mọi ứng dụng chạy đều rất tốt. duy nhất là cứ mỗi lần e chạy chương trình cleanRAM ( e đang xài bản 1.9.3 ) là chạy xong, báo kết quả xong. chọn Đồng ý phát là treo máy :(

Trình CleanRAM khi chạy trên WM6.5.X rất hay gây cho máy bị treo, không chỉ trên HD mà các dòng khác cũng vậy.
Nếu SR 1,2 lần sẽ đỡ hơn.

Xuanlap

Làm sao để set thời tiết như trên hình của bác Quang vậy. em làm nó chỉ nằm ở mục thời tiết thôi.

vbminh

Bác Quang cho em hỏi thay đổi hình nền cho các Tab ở chỗ nào? em cũng có tìm nhưng ko ra!!! :(

Xuanlap

Bác Quang cho em hỏi thay đổi hình nền cho các Tab ở chỗ nào? em cũng có tìm nhưng ko ra!!! :(
Bạn bấm vào menu rồi chọn home wallpaper rồi chọn hình add vào thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.