• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Towers Trap S60V3 S60V5 Fullscreen - 4MB SIS

nouvu2372

Towers Trap S60V3 S60V5 Fullscreen

Dàn trận các ngọn tháp canh
Bố trí các lọai vũ khí ở nơi thích hợp để chúng phối hợp lẫn nhau chống lại quân đội xâm lược 1 cách tuyệt đối
Với 7 lọai tháp vũ khí khác nhau
8 chủ lọai kẻ thù nguy hiểm
Towers Trap có 3 cấp độ khó khác nhau,cộng với một trong những cấp độ thử nghiệm, nơi bạn có thể trãi nghiệm khải năng bố trí và tận hưởng những giây phút giải trí IQ đích thực

Đây là 1 Game chiến thuật nhẹ nhàng,đơn giản,dễ chơi nhưng rất hấp dẫn.Người chơi có nhiệm vụ đặt những Tháp Canh 1 cách thông minh để tiêu diệt những kẻ xâm lược với những Tháp Canh có những ưu điểm khác nhau :
1.Sniper : Bắn tỉa,có thể bắn trên không
2.Rocket Luncher : Phóng tên lửa tầm trung
3.Cannon : Pháo thần công
4.Shock : Gây sốc cho đối phương làm đối phương giảm tôc độ tấn công
5.Air : Phòng Không tiêu diệt kẻ thù trên không
6.EarthQuake : Gây động đất
7.Radar : Phát hiệ đối phương tàng hình để Tháp Canh tiêu diệt
*Mọi Tháp canh đều phải mua bằng tiền có được khi tiêu diệt đối phương
*Xây Tháp Canh chặn các đường tấn công,làm chúng di chuyển chặng đường càng dài càng tốt
*Mỗi Tháp Canh đều được nâng cấp 4 cấp độ giúp tầm hoạt động tốt hơn

http://www.ziddu.com/download/5314107/TowersTrap.zip.html

madienyeu

Banned
Hình ảnh thì không so với Iphone được rùi, nhưng nội dụng game thì tương đồng, không biết 5800 khi chơi có Full màn hình không, N97 của em không Full, rất buồn, bác còn thể loại này không?

marquis

hơ hơ,game hay thật.chơi thể loại hard được gần 2500 point T_T . có ai trụ vững hết vòng hard ko ?

mars_huce

Trò này công nhận hay và khó. Em không hiểu cách nào tiêu diệt cái con đóng băng các tháp của mình khi nó đi qua ấy (ice). Bác nào có cao kiến gì ko?

marquis

bạn thường chơi thể loại gì ? nếu là hard thì mình vẫn đang bó tay , chỉ mới finish 80 vòng của 8k gold .

Nếu chơi 8k, dư dả tiền thì mỗi lớp trụ của bạn nên xây dày khoảng 3 trụ : 2 trụ ở ngoài đừng nâng cấp gì cả, vì sẽ bị ice block hết,còn trụ được bao bọc bên trong thì upgrade tối đa luôn .

Kinh nghiệm chơi 8k của mình : xây 8 canon lv4(phải được bọc kĩ), 8 shock lv2 và 3 air lv4,2 rada lv3 . còn lại cứ spam sniper lv1 để làm kiểng thôi là dư sức qua 80 vòng không mất 1 mạng.

thanhchaulx

ko bít có ai gặp tình trạng này giống tôi ko?!? sau khi cài game nay vào memory card và vào game thì chỉ thấy 1 màn hình trắng với thông báo "not enough memory+[1 dãy số]" tôi phải xóa bớt để card trống khoảng 115mb trở lên thì mới vào chơi bình thường được, ko bít có cách nào khắc phục ko.

babyvt

sao dow về mà cài k đc vậy. Giải nén ra rồi, cài tới lúc chọn tiếng Anh mà nó k chạy típ có ai bik bị gì k