• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TP Đà Nẵng Offline mừng 2 năm ngày thành lập PDAViet

vuphong

Minh đâu rồi ! dự thảo thiết kế tăng 2 tăng 3 tăng 4 tăng 5 và tăng Z cho anh em tham khảo đi nào !!!!!!

NguyenTu

Super V.I.P
Hix, 9/11 Off kỉ niệm SN PV roài thì từ 24-28/11 có off nữa k anh em Đà Nẵng? cho mình tham gia với!!!

Vietvnn

Super V.I.P
Hix, 9/11 Off kỉ niệm SN PV roài thì từ 24-28/11 có off nữa k anh em Đà Nẵng? cho mình tham gia với!!!

Off chui thôi....... :D ..... tới Đà Nẵng thì có ngay Mr Minh (ông trùm off) đứng "canh cửa" để tiếp đón mà. Phone của anh ấy : 090.5678.368

MinhThang

Manager
Thật tiếc nhưng cơ hội vẫn còn,vì mình mẫi mãi là T/v của PV. Thời gian kinh phí không vấn đề, nhưng các bạn thông cảm cho mình, Ba mình sức khỏe quá yếu, mình không ở gần ba từ lúc 18 tuổi đến giờ, nên lúc này tất cả thời gian mình tranh thủ để giành được đều phải ở bên ba, mình muốn trước lúc vĩnh biệt người cha thân yêu, lòng mình sẽ vơi đi bớt nỗi buồn. Vì vậy mình không thể được gặp mặt anh em trong dịp sinh nhất PV lần này,Hy vọng sẽ gặp các bạn ở lần sinh nhật sau. Qua đây mình xin chúc PV sinh nhật vui vẻ, PV sẽ là một phần tất yếu của cuộc sống trong mỗi chúng ta. Chúc các bạn một buổi bên nhau thật đầm ấm với tình cảm tốt đẹp nhất giành cho nhau,( Nhớ cho mình nữa nhé). Cầu mong Tp Đà Nẳng cũng như tất cả các nơi tổ chức, sẽ cho các bạn của tôi, một ngày đẹp trời, Chúc các bạn sức khỏe ,vui vẻ.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Thật tiếc nhưng cơ hội vẫn còn,vì mình mẫi mãi là T/v của PV. Thời gian kinh phí không vấn đề, nhưng các bạn thông cảm cho mình, Ba mình sức khỏe quá yếu, mình không ở gần ba từ lúc 18 tuổi đến giờ, nên lúc này tất cả thời gian mình tranh thủ để giành được đều phải ở bên ba, mình muốn trước lúc vĩnh biệt người cha thân yêu, lòng mình sẽ vơi đi bớt nỗi buồn. Vì vậy mình không thể được gặp mặt anh em trong dịp sinh nhất PV lần này,Hy vọng sẽ gặp các bạn ở lần sinh nhật sau. Qua đây mình xin chúc PV sinh nhật vui vẻ, PV sẽ là một phần tất yếu của cuộc sống trong mỗi chúng ta. Chúc các bạn một buổi bên nhau thật đầm ấm với tình cảm tốt đẹp nhất giành cho nhau,( Nhớ cho mình nữa nhé). Cầu mong Tp Đà Nẳng cũng như tất cả các nơi tổ chức, sẽ cho các bạn của tôi, một ngày đẹp trời, Chúc các bạn sức khỏe ,vui vẻ.

Em xin cảm ơn nhưng lời chúc tốt đẹp của anh dành cho anh em nhé , em cũng xin thay mặt anh em gửi đến anh và ba anh lời chúc sức khỏe , mong ba của anh sẽ còn bên bạn thêm nhiều nhiều năm nữa :) . Anh em khi nào cũng gặp nhau được mà , lần nữa cám ơn tấm lòng của anh :) !!!

LRA

Thêm cái bản đồ cho nó đầy đủ.:p
Có 1 vấn đề phát sinh với tôi, đó là chỉ có thể ngồi đến tối đa là 1h chiều, sau đấy phải về vì có công việc + chuyện riêng cần giải quyết.
Từ giờ đến lúc ấy, sẽ cố gắng khắc phục...

Banghoadao

Vụ này to à nghe, phải tham gia mới đc, then anh Việt cái vì đã fone cho e.
Mà 8h30 hả anh, chắc em ko đúng giờ đc rùi vì sáng chủ nhật, bận....... bán bún :D, à hay là thêm tăng 0,5 mọi người ghé ăn bún nhà e đi ;;), rồi đi ucf sau =)) (nhưng mà ko miễn phí đâu :p)

Quên mất, quán nhà e 36 Thái Phiên: NGỰ BÌNH QUÁN, he he he, tranh thủ quảng cáo chút :p

LRA

Ngự Bình... quán ăn Huế à?:-? Mấy lần đi qua có thấy, nhưng chưa kịp vào thử nên chưa biết bên trong có gì.
Dạo này đang muốn ăn cơm hến, bún hến.
Nếu thế thì... hiệp 2 kéo đến dọn quán nhà bác luôn cho nó tiện (khoảng 11h trưa).>:)

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Thấy anh em miền trung lên kế hoạch đã thiệt , không tham gia được tiết quá .
Nhân đây em xin tài trợ thêm cho anh em 10.000PV sẽ chuyễn cho anh Việt . Là T.Mod có nhiêu đó thui , còn đễ lại ích vốn liến làm ăn nữa .

Vietvnn

Super V.I.P

Thanks Anh Thắng nhiều, em cũng chúc Anh, gia đình và Ba anh sức khỏe và hạnh phúc.

Thấy anh em miền trung lên kế hoạch đã thiệt , không tham gia được tiết quá .
Nhân đây em xin tài trợ thêm cho anh em 10.000PV sẽ chuyễn cho anh Việt . Là T.Mod có nhiêu đó thui , còn đễ lại ích vốn liến làm ăn nữa .

Thanks TITAN007 đã ủng hộ anh, em miền trung.:D

Chuyển cho anh Việt 15000 PDV
Anh em miền trung Nha Trang 15000 PDV, cho anh Kiên

Nhân dịp anh em sum họp sinh nhật, của ít lòng nhiều, mogn anh đừng từ chối :)
Hy vọng anh em Miền Trung ngày càng nhiều anh em xài PDA :))

Chỉnh sửa cuối:

Vietvnn

Super V.I.P
Chuyển cho anh Việt 15000 PDV
Anh em miền trung Nha Trang 15000 PDV, cho anh Kiên

Nhân dịp anh sum họp sinh nhật, của ít lòng nhiều, mogn anh đừng từ chối :)
Hy vọng anh em Miền Trung ngày càng nhiều anh em xài PDA :))

Thay mặt a,e miền trung cảm ơn e. :D