• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trang trại phiên bản cập nhật V1.3 beta VH 95%

natan

Game này các pác bít rùi nên mình kô cần giới thiệu nhìu ha,dây là bản beta v1.3 có thêm nhìu hoạt động mới như Giao Dịch... mình đã Vh đc 95% lần đầu chia sẽ bản Vh mong các bạn đóng góp ý kiến nha

ĐÃ FIX LỖi

Mình fix rùi mấy bạn Dow về chơi đi nha kô còn bị văng nửa đâu

Chỉnh sửa cuối:

hungdaica1

mình đang dùng bản cũ.liệu khi cài bản mới này có phải chơi lại từ đầu không bạn

hungdaica1

bản này bị lỗi rồi bạn ơi.mình dùng cứ ấn thu hoạch tất cả là bị đẩy ra ngoài.chỉ thu hoạch từng cây một thôi.buồn quá bản fix lỗi đi.mà dùng bản này hơi chậm.

natan

bản này bị lỗi rồi bạn ơi.mình dùng cứ ấn thu hoạch tất cả là bị đẩy ra ngoài.chỉ thu hoạch từng cây một thôi.buồn quá bản fix lỗi đi.mà dùng bản này hơi chậm.

Mình chơi bình thường mà,có lẻ do mạng đó, còn vấn đề chậm là có lẽ do đây là bản beta wa

hungdaica1

bạn ơi không phải do mang đâu.mình dùng cac phần khác vẫn bình thường cứ khi thu hoạch và ăn trôm thì bi đẩy ra ngoài.mình dùng bản 1.20 vẫn bình thường mà.

nttnn175

Chịu không chơi được game này, cứ vào load được 22% là lại báo lỗi toàn tiếng tàu, ok cái văng ra luôn :(

hungdaica1

bạn ơi.bạn fix được lỗi thu hoạch cua nhà mình rồi.nhưng vẫn lỗi khi đi ăn trộm.còn mỗi lỗi đấy nữa là bản của bạn hoàn hảo đấy.cứ ăn trộm là biij đẩy ra ngoài.fix lại nhanh cho anh em thưởng thức nha.thank bạn nhiều

hungdaica1

nói chung bản fix và bản không fix không khác nhau mấy.mình vào chơi được nhưng bản chưa fix mình vào cứ thu hoạch hay trộm của mình hay người khác đều bị đẩy ra.còn bản fix rồi thì thu hoạch và trộm cho mình thì ngon.nhưng khi đi ăn trộm ở các nhà khác thì toàn bị đẩy ra thôi

natan

Nhìn thấy mà ham, nhưng chưa chơi được.

mình test kỹ bản này lắm rùi kô có thấy bị lỗi văng ra khi ăn trộm. có thể khi xóa file cũ còn bị sót gì đó.bạn thử xóa file cũ đi rùi khoan cài mà hãy khởi động lại máy rùi cài bản này xem nha.