• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trang trại phiên bản cập nhật V1.3 beta VH 95%

manh056

pác ơi sao cái nhiệm vụ toàn tiếng trung vậy.còn cái vu 22% out thì mấy bạn tìm bản 1.2 về đăng ký song rồi cài bản 1.3 vo là hết a.còn nếu vẫn out thì 4mat lại điện thoại là dc.mình mấy ngày trước cũng bị như vậy

natan

pác ơi sao cái nhiệm vụ toàn tiếng trung vậy.còn cái vu 22% out thì mấy bạn tìm bản 1.2 về đăng ký song rồi cài bản 1.3 vo là hết a.còn nếu vẫn out thì 4mat lại điện thoại là dc.mình mấy ngày trước cũng bị như vậy

Nhiệm vụ là do tổng mạng chuyển xuống nên kô thể VH được bạn ah

tuanvu202

Sao load đến 22% là bị out ra ngoàj v b ơi. Máy mình 5530 nhá
mà game này có chơj dc bằng wifi ko b ơj hay chỉ 3g thuj

natan

Sao load đến 22% là bị out ra ngoàj v b ơi. Máy mình 5530 nhá
mà game này có chơj dc bằng wifi ko b ơj hay chỉ 3g thuj

trước đây bạn đã đăng ký trên bản 1.2 chưa nếu chưa thì dow về cài trước vào game đăng ký xong rùi cài bản 1.3 là ok.
Chơi được bằng tất cả các mạng lun nha

tuanvu202

trước đây bạn đã đăng ký trên bản 1.2 chưa nếu chưa thì dow về cài trước vào game đăng ký xong rùi cài bản 1.3 là ok.
Chơi được bằng tất cả các mạng lun nha

mình càj dc rùj b àk,chơj hay ra fếj hj b add mình vào rùj gjúp đỡ mình vs nha sj44065779

tuanvu202

Nhiệm vụ toàn tiếng trug sao làm đc đây. Mà ai biết càj font tiếg trug k giúp m nha, toàn ô vuông nhìn chán wá