• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Transferring files using OBEX over Bluetooth on UIQ3

at007

Gần cuối năm nên bận thi cử quá,ko vào diễn đàn được:(,em vừa tìm đươc Pm này rất hay và em test cái này rồi, soft này dùng để "bắn" cả một thư mục bằng bluetooth,ngoài ra có thể bắn cho nhiều điện thoại khác nhau với những file khác nhau một cách đồng thời,nói chung cũng hay,bác nào thích thì dùng nhé.mình lụm ở trang phát triển soft cho Uiq3.0 của Sony Ericsson.Nó tương tự như phần mềm Java của Caohieu88 post;;)

P/s: File.Sis 30,1KB dùng để cài vào máy,còn bộ 77,3KB dành cho bác nào biết lập trình để phát triển PM này

Chỉnh sửa cuối:

vietDuck

Sặc bác CongVoi nói mới để ý File tải đâu att :O ấn thank nhanh quá :(

nguyendoanto

Cái này hay à. Từ trước đến giờ cứ phải bắn lần lượt từng máy một. Mà không biết tốc độ có nhanh ko vậy

eternal_vnn

em cũng nhanh tay ấn thanks xong nhìn xuống thấy bái bác Congvoi ngay dưới --> sự thật phũ phèng : anh Tuấn đã chạy đi thi trước khi nhớ ra cần post file ^^
chờ tin anh đó :D

eternal_vnn

lát nữa tớ tải đc sẽ thử rồi trả lời Vịt.chứ giờ đã thấy attachment đâu mà bít có bắn 30Mb đc hay ko ^^ nó là java hay sis cũng chưa biết nữa kìa.

Son_Nguyen

Bạn Tuấn at007 quên chưa attach file rồi!!:)) Mọi người chịu khó chờ vậy!!

ttvn91

Cái này cài thế nào bác? Em có lâu lắm rồi mà không biết cài thế nào nên chưa dám post cho anh em!

decon

thanks at007.mấy bác cho mình cách hướng dẫn cài đặt như thế nào,giải nén nó ra một cái thư mục rùi kg biết đi về đâu????

calvinklein87

cũng khá hay đó!!!!nhưng dow về giải nén ra nguyên 1 cục lun....ko biết làm sao hết ai chỉ cách nè!!!!
có cần đăng kí ko??

nguyendoanto

cũng khá hay đó!!!!nhưng dow về giải nén ra nguyên 1 cục lun....ko biết làm sao hết ai chỉ cách nè!!!!
có cần đăng kí ko??
Vô mục group có file sis. Cài vào là xong thôi. Add file hoặc thư mục vào rồi kiếm máy bắn. Dễ sử dụng mà

Posted via Mobile Device

at007

xin lỗi mọi người,em gấp quá nên quên,em đã post lại ở #1,bộ trên là nguyên gói cho bác nào muốn phát triển thêm cho PM.còn file Sis chỉ cần copy vào máy cài và dùng bình thường

vnyelsea

Sorry, hôm qua không ghi rõ. Cái này dùng rồi nhưng cũng không nhớ. Up lại FW mấy lần nên không dùng đến nữa.
Sorry