• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Transparent Wallpapers Collection_Tổng hợp hình nền trong suốt(ko che theme)

r0nkut3

Hắn là học trong trg quân đội mà ko yêu nước mới gọi là lạ đéy :D

toan_829

Ae giúp mình hình này với
A e giúp đây :D

jupiter_nguyen

Chả tìm thấy Exact trong CS11 đâu cả, bạn hướng dẫn bản nào mới mới đi, mấy cái này cổ lắm rồi
Bạn down file này về, giải nén rồi chạy file.exe . Nó sẽ tạo ra một thư mục 'Adobe CS4'. Copy các thư mục trong 'Plug-ins 32-bit' hoặc 'Plug-ins 64-bit' tương ứng với máy vào c:\program files\adobe\photoshop cs4\plug-in. Khơi động photoshop sẽ thấy extract trong filter.

Chỉnh sửa cuối:

condandatcang

đang mùa WC bác chủ topic làm mấy cái logo đội tuyển quốc gia các nước dự WC đi thanks :D

r0nkut3

Bạn down file này về, giải nén rồi chạy file.exe . Nó sẽ tạo ra một thư mục 'Adobe CS4'. Copy các thư mục trong 'Plug-ins 32-bit' hoặc 'Plug-ins 64-bit' tương ứng với máy vào c:\program files\adobe\photoshop cs4\plug-in. Khơi động photoshop sẽ thấy extract trong filter.

Bản này dùng đc cho Cs5 ko???

hugon72

Ặc các bác yêu nước quá vậy hình nền gì toàn đảng cộng sản với công an nhân dân thế này

bro nào kiếm dùm cái quân giận nhân đôi ý.. quân đội nhân dân với tông xuyệt tông lun nhé,google tìm chán quá gì gì đâu không à