• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Transparent Wallpapers Collection_Tổng hợp hình nền trong suốt(ko che theme)

datvietdatviet

Bạn ơi làm trong suốt kái ảnh này júp mình .mình làm logo nha
làm logo nó còn cái viền trắng nhìn chuối qúa

r0nkut3

ảnh ban đầu của chú đã là trong suốt rồi mà. CS4 của mình mở ra đã thế rồi.

zidane89

hjx vẫn vậy mà b

Bạn set thử đi, ảnh ban đầu của bạn có đuôi .gif cũng là định dạng "trong suốt", nhưng do mình thấy bạn bảo là vẫn có viền trắng ở xung quanh nên mình đã làm với đuôi .png quen thuộc và loại
bỏ viền trắng
Bạn xem ảnh ví dụ dưới đây trên nền theme của photobucket mình đã làm trong suốt và bỏ viền trắng:

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Có lẽ do pm logo.mấy bạn xem hình này
2 chu admjn cùng 1 hình mà làm a?nh nền thì tr0ng mà logo vẫn có viền trắng

toan_829

Có lẽ do pm logo.mấy bạn xem hình này
2 chu admjn cùng 1 hình mà làm a?nh nền thì tr0ng mà logo vẫn có viền trắng

Chuẩn,do pm logo.Bác nên dùng AnimSprite Lite (mọi ng vẫn gọi là pm Kiến bò ấy) kết hợp giấu logo mạng thì mới thay logo mạng "trong suốt" đc,hoặc tham khỏa thêm cách làm logo mạng "trong suốt"...

zidane89

Bạn oi làm tiếp giúp mình hình này nha

Bạn ơi, không phải mình có ý gì đâu, làm trong suốt thì ảnh nào cũng được nhưng cái ảnh này bạn chụp người thật, ảnh chụp trong điều kiện ánh sáng yếu, chụp không đúng kỹ thuật nên có rất nhiều "sạn"... khi làm trong suốt thì ảnh cho ra rất rất xấu.

Bo0Bo0

Ặc các bác yêu nước quá vậy hình nền gì toàn đảng cộng sản với công an nhân dân thế này