• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Transparent Wallpapers Collection_Tổng hợp hình nền trong suốt(ko che theme)

kenji_bushido99

mới làm vài cái nè :D

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
trông đẹp nhưng sài thế nào vậy các pác ơi?:-/

Tải về máy xong bạn chọn làm ảnh nền để thưởng thức nó hay như thế nào. Đây là ảnh nền trong suốt kết hợp với Theme màu sẽ cho bạn 1 Theme phong cách tuyệt vời.

meocon7641

ngại ghê.nhưng thực sự hem hiểu cái nì dùng thía nào.bạn nào test rùi chỉ dùm với

vechaitieumuoi

em co mấy tấm hình robot transformer này nhưng không có trong suốt . Bác nào biết làm cho hình trong suốt xin giúp giùm em nhé :) thanks

same

anh làm giúp em những hình này có hình nền trong suốt với ạ??

Chỉnh sửa cuối:

hqviet89

Có anh nào biết cách làm logo mạng mà cũng trong suốt như thế này ko chỉ cho em vs. Nhân tiện hỏi luôn cách làm hình nền trong suốt này như thế nào vậy????
=D>=D>=D>=D>

Caominh171

Có anh nào biết cách làm logo mạng mà cũng trong suốt như thế này ko chỉ cho em vs. Nhân tiện hỏi luôn cách làm hình nền trong suốt này như thế nào vậy????
=D>=D>=D>=D>

Vấn đề này thì bắt buộc bạn phải bik dùng Photoshop àh