• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trên ghế: HTC HD2 (Leo) chính hãng do FPT phân phối.

Status
Không mở trả lời sau này.

wildcat

Vòng vèo mãi thì cuối cùng HTC Leo do FPT phân phối cũng đã được bán ra, mặc dù số lượng lô đầu tiên không nhiều tuy nhiên hôm nay chính thức tôi đã cầm trong tay một chiếc. Lý do HN có trước SG là do ... hàng được nhập qua cửa khẩu hàng không Nội Bài.

Cũng không hâm mộ gì em này lắm vì mấy hôm trước có cầm và thử qua một em HTC Leo hàng xách tay Hong Kong về. So với iPhone ư, lại phải so sánh với iPhone, có vẻ như iPhone là một đỉnh mốc mà nhiều sản phẩm đang cố đuổi theo nhưng vẫn hụt hơi.

Dù sao cảm nhận cũng là cảm nhận cá nhân, được cầm trong tay chiếc máy mới cũng có nhiều cảm giác thú vị, vì thế nhiều bạn trẻ đã phải bỏ ra tới 20.000.000đ ngày hôm kia để sở hữu nó.

Một số hình ảnh về HTC Leo (HD2) do FPT phân phối.

Thực hiện: Phongbad :D

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Hình ảnh này nếu cách đây 2 tuần mà đưa lên thì HOT lắm đấy Phong ạ. :))

Anh thờ ơ vì đã bóc nó và dùng được 1tuần rồi. :D
Nói chung cảm nhận khá thú vị.

manh6

Hình ảnh này nếu cách đây 2 tuần mà đưa lên thì HOT lắm đấy Phong ạ. :))

Anh thờ ơ vì đã bóc nó và dùng được 1tuần rồi. :D
Nói chung cảm nhận khá thú vị.

Pác Quang đã thử độ bền của màn hình em nó chưa,néu thử rồi cho anh em trên PDAV biết xem thực hư của mấy cái Clip tra tấn em nó .

atom123

Con này đập iphone chết giãy đành đạch
dùng iphone được hơn tháng chối thật,hôm nay mua con này về phải nói là quá tuyệt

tuanquynh8083

Active Member
Con này đập iphone chết giãy đành đạch
dùng iphone được hơn tháng chối thật,hôm nay mua con này về phải nói là quá tuyệt

bạn nói quá chuẩn,IP giờ nhìn HD2 thì khóc quá.
:)):)):))

maiyeuemnn

Các bác là fan của IP và WinMo đừng đá nhau thế chứ, mỗi cái có cái hay cái dở riêng mà, em từ Symbian chuyển qua WinMo chưa quen chẳng lẽ lại dám kết luận Symbian hơn WinMo hay sao?

bbhvn

- Mình cũng vừa lấy bên FPT shop tại HCM, cảm nhận đầu tiên là tuyệt nhưng pin mau hết quá.

Status
Không mở trả lời sau này.