• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TREO 680 cứ liên tục khởi động

porto3535

Treo 680 của tôi bị rớt xuống nước, sau khi vệ sinh sạch sẽ bây giờ bật lên nó cứ liện tục khởi đông thây hình palm màu cam xong lại tự khởi động lại liên tục không ngừng. Cứu bồ dùm các bạn ơi

1234

chẳng cần bị rớt xuống nc máy em cũng thỉnh thoảng bị thế. cứ load hết vạch là lại bị khởi động lại. Hard reset còn khó. toàn phải chờ HR đc thì ấn nút No (xuống) thì mới khởi động đc.

Minhnc_2704

Treo 680 của tôi bị rớt xuống nước, sau khi vệ sinh sạch sẽ bây giờ bật lên nó cứ liện tục khởi đông thây hình palm màu cam xong lại tự khởi động lại liên tục không ngừng. Cứu bồ dùm các bạn ơi

có thể do nước vào làm bị chập, bạn tháo ra, đo lại chân xem có đúng không?

bodzes

Hoặc nếu bị vậy (reset vòng lặp) thì bác thử Warm reset, Warm Reset sẽ khởi động lại máy và bỏ qua thao tác tải các chức năng mở rộng, cách làm thì cũng như Hardreset thôi nhưng có điều thay vì ấn + giữ nút đỏ thì bác giữ nút up ( nút lên của phím năm chiều treo 680 ) cho đến khi logo palm hiện lên là oki đó bác.

nguoilinh1960

Của bác là xung đột phần mềm làm cái Hardreset là ổn đừng Warmreset vì sẽ không đi hết đâu..(HR, giữ phím tắt, chọc reset vẫn giữ phím tắt cho tới khi logo Palm xuất hiện bỏ ra). cài lại các phần mềm tiện ích...