• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt web UCWEB 6.30 Việt hóa

thanhtungsx

Mình thấy trình duyệt này cũng khá hay , duyệt web với tốc độ cao , chi phí rẻ và có thêm nhiều tiện ích nữa . Cho nên Việt hóa nó cho anh em cùng xài ! :D
attachment.php

Tải về dùng nhớ kích thanks người Việt hóa nha bạn !

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Chà chương trình này hay quá có hiển thị TV,và hình ảnh trên trang Web mình muốn xem không anh

thanhtungsx

Chà chương trình này hay quá có hiển thị TV,và hình ảnh trên trang Web mình muốn xem không anh

Em không thấy hình anh up lên sao hiển thị tiếng Việt phà phà đó em ! nếu máy có cài font tiếng Việt vào thì sẽ hiển thị TV thui An à !

nouvu2372

Anh up Font Tv lên cho mọi người cùng sài đi anh như vậy cho đầy đủ :D

ongtrungducmx25

trời đất ơi chỉ xem được hình thôi các bạn ơi có thể tải được file.rar , nhưng trong máy phải có chương trình giải nén trong điện thoại thì tốt luôn! nhược điểm không coi được Tivi !hiihi cái này hỏi AnhTam HCM xem có tích hợp thêm flash cho UCw này không nhé!

nguoiqualoicu

May quá, mấy bữa trước thấy bên blog anhtam mà quên chưa tải, bây giờ blog đó đóng rồi, chưa biết tải ở đâu thì có anh tùng đưa lên. Bản có phải là bản 6.3.28...gì gì đó phải không A, nó đã được fix lỗi chưa?

thanhtungsx

May quá, mấy bữa trước thấy bên blog anhtam mà quên chưa tải, bây giờ blog đó đóng rồi, chưa biết tải ở đâu thì có anh tùng đưa lên. Bản có phải là bản 6.3.28...gì gì đó phải không A, nó đã được fix lỗi chưa?

Bản này vẫn còn đôi chút lỗi nhưng cũng tạm ổn hơn bản 6.2 bạn à . Lúc trước mình dùng bản 6.2 thì khi thoát ra bị lỗi trắng màn hình và treo máy luôn đó ! :-??

trời đất ơi chỉ xem được hình thôi các bạn ơi có thể tải được file.rar , nhưng trong máy phải có chương trình giải nén trong điện thoại thì tốt luôn! nhược điểm không coi được Tivi !hiihi cái này hỏi AnhTam HCM xem có tích hợp thêm flash cho UCw này không nhé!

Trong chương trình này làm gì có flash mà xem phim !

nguoiqualoicu

Anhtam HCM rất giỏi về phần Việt hóa và viết các CT Python còn việc can thiệp vào phần mềm để tích hợp thêm tính năng thì là điều không thể rồi. Chắc chỉ có WM, Androi và các dòng Symbian thế hệ cao hơn mới có thể vừa lướt web vừa xem được các clip trên web đó.
Có thể nói UCWeb là trình lướt web tốt nhất cho S60v2 vào thời điểm hiện tại, trước mình có cái Sim "bất tử" nên cài đủ các trình lướt Web như Opera,Teashak,NetFront...nhưng từ khi dùng thằng UCWeb 5.1 thì thấy nó vượt trội hơn cả nên từ đó đến nay chỉ dùng thằng UCWeb để lướt web thôi.

susyhiggsino

có cách nào đọc trang web tiếng việt mà các kí tự không bị nhảy dòng không anh. vi du: "câu này là"
nhưng hết trang đọc là
"câu nà
y là"

thanhtu8888

Mình sai trên n72 coi được một lúc máy tự nhiên khởi động lại, có ai bị như mình không

TruBic

Well-Known Member
Sao nó tự out khi vừa vào lầ sao hả các anh
Ucweb 6.3 ko cần dùng font đa ngôn ngữ vì nó là server eng, nên nó rất ổn định,nên ko thể tự out. Bạn sài máy gì, và có vào được giao diện của nó ko vậy?