• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt WEB-WAP: UCWEB-7.5.0.66 phiên bản chính thức (fix VN-Server)

phuonxinh

Trình duyệt WEB-WAP: UCWEB-7.5.0.66 phiên bản chính thức (fix Việt Nam Server)​

..Chức năng mới.
*. Danh mục riêng
Sắp xếp các trang truy cập theo sở thích, bạn cũng có thể cố định trang yêu thích tại trang chủ bằng cách thông qua phím tắt (ấn và giữ lại), trải nghiệm danh mục hoàn toàn mới.
.Tối ưu hoá hiệu quả hiển thị
Nâng cấp trình duyệt UC, cải thiện tính năng và khả năng tương thích trang, tối ưu hoá hiệu quả hiển thị trang WAP2.0.
*. Nâng cao tốc độ các tính năng
Tối ưu hoá mã trình duyệt, khiến tốc độ kết nối mạng nhanh hơn, phần mền chạy ổn định hơn.
*. Tối ưu hoá chức năng chụp ảnh
Sử dụng chức năng“Chụp ảnh và upload”để upload, có thể thông qua nút “lên/xuống” trong danh mục để điều chỉnh tiêu cự.
*.Tập chung cập nhật:
1.WLAN tự động chuyển : Smart WiFi xác định chuyển đổi mạng gần đây nhất được sử dụng và cảnh báo. thưởng thức các mạng không dây;
2.UC micro Broadcom:cho phépbạn chia sẻ thông tin thú vị với bạn bè mọi lúc, mọi nơi;
. 3. Đọc trước tạm thời:trang WEB có thể được đọc trước , mở nén chuyển WAP để có thể đọc trước (System Settings -> Advanced Settings);
4. việc hiển thị khi tải ảnh thất bại.
. 5.trong Tải lên hình ảnh, cho phép bạn xem hình ảnh thu nhỏ trong một thư mục, tối ưu việc chọn hình ảnh mục tiêu nhanh chóng và chính xác;
6. Cơ chế thông tin, tin tức mới...
Tối ưu hóa chức năng:
. 1 Pop-up hộp thoại ,cho giao diện đẹp hơn;
2 Nhân rộng hỗ trợ cho các ngắt dòng và khoảng trắng.
. 3 Trang chủ Tìm kiếm.mở cửa sổ hiện tại;
attachment.php

Download: http://www.plunder.com/UCWEB-7-5-0-66-401-27-10112216s60v2-sis-download-56befc6153.htm

Chỉnh sửa cuối:

trung6195

opera mini sis có thể chứ :))
em đang test và thấy bản này k có gì khác biệt với 7.4 lắm có thể là ở tốc độ cải thiện hơn :)

Chỉnh sửa cuối:

Thuong2

Mình nghĩ những bản sau tất nhiên sẻ tốt hơn hoàn thiện hơn chứ bạn .Nếu ko thì ngừơi ta lập trình thêm làm gì

Pr_huy

Hay quá,chờ hoài cuối cùng uc đã cho ra ver mới rồi,test thôi,thank phươgxinh nhiều nhé,vất vả cho pác quá...

wimax16vnn

mấy bác xài thật hay chưa mà fán bừa wá àh ^^
7.5 hơn 7.4 rõ ràng nhất là chế độ kéo trượt, fải nói là hơn hẵn . tương đương O mini sis
còn UC nén trang tốt hơn O mini sis 1 cấp đó , đã test rùi
UC dàn trang có kém hơn O mini

phuonxinh

lần cập nhật này các bác dùng v5 cảm nhận mới thấy nhiều cải tiến vượt bậc...

hai_phanthiet

Không hiểu là bị lỗi font hay sao mà cứ mở cửa sổ mới là bị out ngay. Mình dùng 6681 - font 2in1

Thuong2

Chắc là cần fonts da ngôn ngữ đó .Mình xài fonts hàn trung nhật việt của anh sự vào ok mà

nganha_vn2002

tui dùng n72 vo thì bị lỗi font ở trang khởi động ( không phải do ban VH đâu nhé ) tui nghĩ là font tui cài vẫn chưa hợp nên tui mún xin ý kiến là dùng font nào bi jờ hiện tui dùng fon đa ngôn ngữ cho os 7 , 8 của daoquangsu

Trannguyenhoang

mình cũng xài n72 và đang cà font chuẩn đa ngôn ngữ cho n70n72 ko thấy bị lỗi giống bạn, bạn thử cài font đó xem

phuonxinh

một phát hiện rất hay, hm qua mình để cái ucweb nối mạng cả buổi chiều,khi mở lại trang mở đầu thi nó thay đổi rất đẹp. mình sẽ up ảnh...

cute09

Bình thường mà bạn , trang mở đầu kiểu này server EN có lâu rồi ,VN thì update sau đợt ra bản 7.4 official.

medienthoain70

vì sao lúc đầu vừa cài UCWEB-7.5.0.66 phiên bản chính thức (fix VN-Server) thì dùng truy cập các trang web được. tuy nhiên sau khi thoát chương trình thì lần sau không thể sử dụng chương trình này được nữa. Nó chỉ xuất hiện màn hình màu xanh có chữ bắt đầu rồi tự thoát ra. Có mem nào giúp mình với.