• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRỞ THÀNH TRIỆU PHÚ DỄ NHƯ ĂN "CHÁO"

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Chào mừng năm mới 2009 và chúc mừng sự kiện pdaviet đón thành viên thứ 200.000 mình xin hiến tặng toàn bộ số tiền trong tài khoản cho thành viên nào chụp được bức hình thành viên 200.000 sớm nhất, tất nhiên là Post luôn vào Topic này. Chậm chân thì đành nhận 0 PVD thôi nhé, có thể tự thương lượng với người nhanh nhất để nhận chút ít gọi là cả nhà đều vui.

HHN

Well-Known Member
ặc ặc chắc còn lâu lắm mới đến 200 000 mem giờ mới có 197 351 :D mà chú có bao nhiêu PVD để anh còn canh ti vụ này nào, thấy xiền là ham òi :))

Badamgiak23

Super V.I.P
Không quá 3 ngày nữa PV sẽ chàon đón thành viên 200.000, anh em chuẩn bị nhé, em có tầm 100.000 PVD thôi anh :D

hunter

100k này để dành sang năm đánh banh theo đội Việt Nam chắc sẽ thành triệu phú ...hihih...
Phục kích tv 200.000 cái coi nèo ...

HHN

Well-Known Member
Thôi không sao, anh đang nghèo 100K cũng tốt :)) cố gắng canh vụ này :D

minhphuong_197

sao 100000k ah:-?. đc đó!!! Em ngèo lắm, phải canh vụ này rồi được thì đi cá độ tăng tiền mới đc:D

The_dealth1405

Ăn gian sao được >:)>:) có cách theo dõi mà :p:p:p hiện tại đã là 198 552 mem òi :))

con số đó lên là 198 652 rồi anh Nho ơi. Chắc là đêm nay là đạt mốc 200 000. Hic hic tầm đó nằm ôm vợ ngủ rồi, ko phục kích dc

CongVoi

Super V.I.P

CongVoi

Super V.I.P
Badamgiak23 đâu rồi.Vào đưa tiền đây >:)>:)>:).Mình lại có xiền tiêu rồi hả hả

persie

hu hu. Chậm chân rùi. bác nhanh tay quá. em chạy ra thì đã thấy 200,001. Bác share cho e với.

HHN

Well-Known Member
ôi lại vào sáng nay nên không canh được cứ vừa làm vừa online, đến khi nhìn lại hì đã 200003 mất òi :(

Status
Không mở trả lời sau này.