• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

Kojiro

Super V.I.P
Mình có update cái bản python 2.0 của OVi nhưng mà không thấy Icon Python đâu để dùng cả

Python ko cần icon làm gì đâu bạn à :) Chủ yếu là đầy đủ module để các trình python chạy thôi.

anhky

Mình cài 2 cái File của bạn rồi, nhưng sao máy mình ko chạy dc PM Pyton nhĩ, như EXpresscut nhấp vào thì nó ra gôgle Map ?

assassinzero

Mình cũng thế. Cài 2 file này vào nhưng vẫn hok dùng dc PM python, restar máy lại vẫn hok dc. Mình dùng 5800XP

bekon

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

Tác giả: MightGhost, jasonkhoo87, myvis07
Bộ python cài chạy trên thẻ, dành cho các máy có bộ nhớ máy hạn chế nhưng muốn dùng các ứng dụng python.

Nội dung:
Trong gói cài đặt này:
- Python đã bao gồm cả scriptshell

- UltraPowerModule là bản 4.50 mới nhất, hỗ trợ các module để chạy các trình python mới có sau này.

Yêu cầu:
1. Phải gỡ tất cả những bản python hay ultramodule đã cài trên máy ra hết.

2. Trong gói cài đặt up bên dưới có 2 file thì phải cài pythonpack trước.

[download]http://www.mediafire.com/?eqoydajjdjb[/download]​

em đã làm đúng như hướng dấn.cài thành công..NHưng khi cài một số chương trình thì không chạy được,máy báo lỗi,thiếu python run time j đó :((
Giúp em cái!

riverlong

em da cài được nhưng chỉ có mỗi cái nudel 4.4 là không chạy thôi,còn G Foce thì chạy ok, em sài nokia 5233

traiquay1915

mình có 1 câu hỏi, các cao thủ giúp mình với, mình xài samsung i8910 đã cài PythonPack và UltraPowerModulePack.-E và sau đó cài tiếp X-clear, XressSketch, XpressPiano, XpressBeer, Magic Brush nhưng chỉ có X-clear và Magic Brush chạy đc thôi, các pro giúp em với, đang gấp lắm rồi

0anh0n

Cho mình hỏi đây là bản 1.45 ah? Mình đã hack máy,Tải python của bạn nhưng khi cài nó toàn báo "Không thực hiện được thao tác"
Ps: Mình chỉ muốn Python để cài pm dọn rác + giải phóng bộ nhớ mà tìm hoài python để cài mà ko đc :(( Ai giúp mình với :-<