• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tron illusion yellow s60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Tron illusion yellow s60v3v5 by Duylinh27884

Theo yêu cầu của 1số bạn,hôm nay mình post theme Tron, 1 vài bạn trong 4rum cũng có theme này nên mình sẽ ko post phiên bản màu xanh như dưới chữ kí của mình mà thay vào đó sẽ là phiên bản màu vàng,chân thành cảm ơn Boy đã giúp đỡ mình rất nhiều để mình hoàn thành theme này:D

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

kaise

Màu xanh đó là màu đặc trưng cho TRON mà bác. Màu vàng này thì em thấy k còn giống với TRON nữa :D

duylinh27884

Moderator
Màu xanh đó là màu đặc trưng cho TRON mà bác. Màu vàng này thì em thấy k còn giống với TRON nữa :D

Mìh còn định làm 1sơ-ri thêm các màu khác ý chứ,tất nhiên màu xanh vẫn là màu chủ chốt của bộ sơ-ri Tron :))

ganang1234

₫úng đó a,màu xanu trông nó mới nổi trổi và ma ng đúng phong cách Tron a Duy Linh ah^^

duylinh27884

Moderator
₫úng đó a,màu xanu trông nó mới nổi trổi và ma ng đúng phong cách Tron a Duy Linh ah^^

Mình cài 2 theme thì thấy màu vàng chói chag hơn:D mìh thấy giờ ae ai cũg có thể tự edit theme,nếu thích màu xah ae có thể tự edit riêg cho mìh 1bản đúg với phog cách mìh,icon mẫu thì đã có,chỉ việc đổ lại màu khác thoai:D

ace_hp7

Active Member
ai muốn đổ màu xanh Tron thì đổ mã màu 0,136,170,255 hoặc 0,170,212,255 nhìn icon cảm giác rõ nét hơn ,vd ntn :p

duylinh27884

Moderator
ai muốn đổ màu xanh Tron thì đổ mã màu 0,136,170,255 hoặc 0,170,212,255 nhìn icon cảm giác rõ nét hơn ,vd ntn :p
Theme WP COLOURFUL TRIANGLE của bác ace đẹp quá mà sao ko thấy bác share ae vậy :D

ace_hp7

Active Member
Theme WP COLOURFUL TRIANGLE của bác ace đẹp quá mà sao ko thấy bác share ae vậy :D
e mới làm đc có mấy chục icon đủ dùng thôi ,k có time làm nhiều nên ngại up,icon gần giống như mấy theme e post trc đây thôi ,bác gắn cái tam giác vào góc trên cùng ,đổ màu cho nó là ok

duylinh27884

Moderator
e mới làm đc có mấy chục icon đủ dùng thôi ,k có time làm nhiều nên ngại up,icon gần giống như mấy theme e post trc đây thôi ,bác gắn cái tam giác vào góc trên cùng ,đổ màu cho nó là ok

Tương đối thoai cũng đc mà bác,giờ ae ai cũg tự add đc,ai dùg app nào thì add app đó,ai muốn full thì tự add thêm,ai cũg ngại up thì ae ko có dịp thưởg thức cái mới roài hix...

ganang1234

a Duy Linh nói đúng đó,tương đối cũng được mà a,ai muốn full thì tự thêm,dạo này phong trào edit theme bắt đầu sôi nổi,có a nữa thì càng khuấy động thêm tinh thần ae đó\-/

Radium

Moderator
màu vàng này công nhận chói lọi thật. bác có làm màu trắng k nhỉ? e đặt hàng trước :D
chúc mừng bác lên T.mod nhá=D> =D> =D> =D>

duylinh27884

Moderator
màu vàng này công nhận chói lọi thật. bác có làm màu trắng k nhỉ? e đặt hàng trước :D
chúc mừng bác lên T.mod nhá=D> =D> =D> =D>

Khi làm xog theme tron đầu tiên màu xanh mìh cũg đã phân vân lựa chọn giữa 2 màu vàng và trắg,cuối cùg chọn màu vàng (nhìn cho sang :p)để làm tiếp phiên bản tron thứ 2,mình cũg thích màu trắg,khi nào rảnh chắc sẽ làm tiếp màu trắng vì hiện tại mìh đang edit 1theme khác:D

quyvuong888

Vào topic “Sửa icon đơn giản bằng Inkscape” của bác boy có nói về vụ đổ màu đó bro:D

chúc mừng bác lên T.mod nhớ :D
e đang cần hỏi cách đổ màu tạo càm giác bóng bảy ý...mờ dầný...e thấy có tool đó nhưng dùng kiểu j ý. màu mè k đc như ý lắm :(

duylinh27884

Moderator
chúc mừng bác lên T.mod nhớ :D
e đang cần hỏi cách đổ màu tạo càm giác bóng bảy ý...mờ dầný...e thấy có tool đó nhưng dùng kiểu j ý. màu mè k đc như ý lắm :(

Bác hỏi các bro khác xem,mìh chưa ngâm cứu vấn đề này:(