• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tron illusion yellow s60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Tron illusion yellow s60v3v5 by Duylinh27884

Theo yêu cầu của 1số bạn,hôm nay mình post theme Tron, 1 vài bạn trong 4rum cũng có theme này nên mình sẽ ko post phiên bản màu xanh như dưới chữ kí của mình mà thay vào đó sẽ là phiên bản màu vàng,chân thành cảm ơn Boy đã giúp đỡ mình rất nhiều để mình hoàn thành theme này:D

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:
a ơi máy em không full

duylinh27884

Moderator
sao mà full hết đc bạn,tùy theo nhu cầu sử dụng mà máy mỗi người cài mỗi app khác nhau,mình chỉ add thêm nhữg app thôg dụg nhất hay dùng,và nó full trên máy của mìh,còn máy ai ko full thì bung ra add thêm app mà các bạn dùg vào.mà mục hepl trên máy mìh có hiện icon tron mà bạn,sao máy bạn mặc định

hanzenpro

anh oi co the cho em xin phien ban blue khong ?Em khong tihch mau vang cho lam

Chú ý viết bài tiếng Việt có dấu đầy đủ nha bạn!

Last edited by a moderator:

vietnam0

sao mà full hết đc bạn,tùy theo nhu cầu sử dụng mà máy mỗi người cài mỗi app khác nhau,mình chỉ add thêm nhữg app thôg dụg nhất hay dùng,và nó full trên máy của mìh,còn máy ai ko full thì bung ra add thêm app mà các bạn dùg vào.mà mục hepl trên máy mìh có hiện icon tron mà bạn,sao máy bạn mặc định

Cài trên E71 chữ Help như trên ko fu
ll vẫn icon amwcj định bạn ạ :( Bạn FIx giùm

duylinh27884

Moderator
Uid là địa chỉ của các ứng dụng trog máy bạn,mỗi app có uid khác nhau,bạn dùng Jbak taskman nhấn phím # rồi gõ vào chữ help để tìm nhanh nó rồi chọn xem chi tết để xem uid của nó,bạn xem hình nhé

Mình cần uid của nó để add vào theme mới có thể hiện icon của theme trên máy bạn

duylinh27884

Moderator
Của tớ là: UID: 0x10005234 thanh bạn nhiều nhóe. hihi

Mai mình sẽ add cho bạn hôm nay ko ngồi pc đc đag oline =đt:D

Giờ mới để ý uid của bạn là 0x10005234 thì cũg giống của mình mà ta,sao trên máy mình hiện mà,bạn xem hìh mìh chụp màn hình ở bài trên ý,uid 0x10005234,hiện icon của theme mà.bạn kiểm tra lại xem coi đã xem uid trên máy chính xác chưa?phải khác với uid của mìh thì mới còn icon mặc định chớ:(

Chỉnh sửa cuối:

vietnam0

Mai mình sẽ add cho bạn hôm nay ko ngồi pc đc đag oline =đt:D

Giờ mới để ý uid của bạn là 0x10005234 thì cũg giống của mình mà ta,sao trên máy mình hiện mà,bạn xem hìh mìh chụp màn hình ở bài trên ý,uid 0x10005234,hiện icon của theme mà.bạn kiểm tra lại xem coi đã xem uid trên máy chính xác chưa?phải khác với uid của mìh thì mới còn icon mặc định chớ:(

hjx. Tớ vào JATASKMAN nhưu bạn bảo. Nó ra như vậy mà. uhm nhỉ. Sao của tớ giống vậy mà ko được. :(