• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trung thu_Cleo thân mời các bạnđánh lẻ giao lưu bạn bè tại q12.

Status
Không mở trả lời sau này.

hlp

hè hè...xếp bảo cho mày nằm vùng ở TP HCM giao lưu học hỏi a em pdaviet..... :))...bao h chán thì về...cứ ăn ngủ vọc IP với HD2 thoai....

Kitmit

nghe nói 2h là trừ giờ dây thun... chắc ngược lại là 5h qua... tối em có keò rồi, ko bít sao đây ta

Cleonardo

hè hè...xếp bảo cho mày nằm vùng ở TP HCM giao lưu học hỏi a em pdaviet..... :))...bao h chán thì về...cứ ăn ngủ vọc IP với HD2 thoai....

Mà pác tìm thấy địa chỉ chưa ???Có j dt nhé hehe!

2h là trừ giờ dây chun rùi mà.

Cleonardo

Đọc thấy mừng mà xem tiếp bài dưới của leo thấy nản luôn ...

Có người lo cafe thế còn cái quán 32 kia ai sẽ đưa TLG ra khỏi quán đó ...???!!!

@HLP ... công tác gì mà đến giờ chưa về mà óp ét chổ nào củng thấy thế ??? Nghe câu này chưa "12 đi dzể khó dzề"

Vậy góp mỗi ng 50k là đủ pao pák Tình và pák Ninh ăn thả ga ..mà 2e đó làm ở gần đây để tới tăng 2 củng 6h hết ka ,gọi 2 e đi lun.
Mà hình như trời sắp mưa..chắk pể kèo wá ah.

DreamLand

Chuẩn bị xông ra đại bản doanh =))=))=))=))
Gặp mỹ nhân e khó giữ thành =))=))=))

Cleonardo

Tin cập nhật , vkhoalk đang vượt chướng ngại vật....mathanh đang bịnh nhưng vẫn đi dù hơi mụn.

NgocHoan

Hằng Nga tối nay thật tuyệt đó ae
Mọi người dạo phố cứ em nào tên H&N thì ngắm hem !

HuyChung

off xong chưa chắc ăn uống no say nhỉ ??? hình đâu mau nào anh em xem tí...

Khoaaa

Quất 1 chầu karaoke tới 1h mới về tới nhà. Đuối như trái chuối :(

Cleonardo

Haha,ún pia mà hát thì pao nhiu nó hà ra hết là khỏe chứ sao đuối.Nãy chở e nó đườg đôg mà mình pùn ngủ wá.

Status
Không mở trả lời sau này.