• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRUY TÌM THÔNG TIN NGÔI SAO

congtuphonui56

Mình nhặt được tấm hình này nhưng không biết của sao nào? up lên đây bạn nào biết thông tin về người này thì cung cấp giùm mình nhé! Thank you nhiều!

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Xời.nhìn mà ngưỡng mộ nhá:
509d963091952945d909a0742d140552_40627935.chuvanan  .jpg

Ps: ta đứng thứ 2 từ trái sang

bemeolovepethuy

=)) thế mà 24 vẫn ế.chắc đẹp trai qua ko con nào dám mò vào.
Ps:cho ta hỏi cái.dùng lệnh spoiler đê chuyển dòng cm người khác thành cái chữ click dể ẩn hiện nội dung hẻ

AlyCuong

Active Member
Ps:cho ta hỏi cái.dùng lệnh spoiler đê chuyển dòng cm người khác thành cái chữ click dể ẩn hiện nội dung hẻ
Uhm, chuyển qua cái khung đầy đủ ấy, nó nằm gần cuối hay cuối gì đó, chú gà quá =))

bemeolovepethuy

hê hê.gà mới hỏi mi.nếu ko hỏi ngươi làm zìa.=))=))thui ta ngủ đây.pp mi.g9 pv

HotelHoangMinh

Ồ!:O Ẹp zai vãi chưởng :p

Uhm, chuyển qua cái khung đầy đủ ấy, nó nằm gần cuối hay cuối gì đó, chú gà quá =))

Đề nghị 02 Đ/C tập trung vào chuyên môn tránh bị ban nick>:), người ta muốn biết thông tin về ngôi sao mà, theo sự hiểu biết của tôi thì đây là 01 ngôi sao Hàn Quốc!=D>

AlyCuong

Active Member
Đề nghị 02 Đ/C tập trung vào chuyên môn tránh bị ban nick>:), người ta muốn biết thông tin về ngôi sao mà, theo sự hiểu biết của tôi thì đây là 01 ngôi sao Hàn Quốc!=D>

Ah, thằng ku đó gần nhà tui, nó tên Tèo, đẹp trai nhất xóm :D =))

N

nghilucsi

Guest
Cứ tưởng kiếm được vụ để trổ tài thám tử như mấy bác thám tử tư vẫn thường làm. Ai dè đề bài ra chuối quá!

Last edited by a moderator: