• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Truyện Audio (MP3,WMA) Super Hot !

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại mình sưu tập được 1 đường Link truyện Audio cực Hot ;;)(Hot Mediafire : Download cực dễ).Anh em nào có nhu cầu vào đăng ký mình sẽ gửi tin nhắn cho đường Link nhé

Thân gửi ! Tin nhắn có thể đến chậm vì hiện không có điều kiện Online thường xuyên nhưng đảm bảo bà con sẽ không phải hối tiếc vì công chờ đợi b-).Anh em đừng loan báo kẻo gây ồn ào.

Last edited by a moderator:

XuanTruong

Super V.I.P
Cho Mình đăng ký một suất! Thấy Bác quảng cáo rầm rộ quá thấy cũng nghiền...!;;);;);;):)):)):))

binhminhmuon

cho mình đăng ký 1 suất link với...nghe quảng cáo có truyện ma mới của Nguyễn Ngọc Ngạn nên muốn nghe quá...
kảm ơn nhiều Badamgiak23 =D> Tết rỗi đến nhà chơi nhá :D

Quang_Thao

Kojiro ơi, Bồ cho mình xin với. Bà xã mình khoái nghe truyện Audio lắm
(Nhờ bạn, mình sẽ lập được công to đó)

Badamgiak23

Super V.I.P
Tất cả các thành viên đều đã nhận được Link.Mong mọi người đứng phản hồi kẻo gây ồn ào,muốn cảm ơn thì Thanks 1 cái là đủ.

Online 2 ngày,mọi người đăng ký tiếp nhé !​

kipkip

Huhu:(:)((,tưởng chuyện gì hóa ra là chuyện này,ai mà biết là chuyện này chứ:(:)((

binhminhmuon

Ừa, cũng bất ngờ quá...^^ dù sao cũng cảm ơn MOD nhé b-)
hay là mình nói cảm ơn " Kojiro" nhỉ ?=)) giời ạ,đọc mà cười đau hết cả ruột
có cảm giác kipkip là ...con gái hay sao ấy nhỉ?;;)

donphuong9

Cho xin với

Mình cũng khoái nghe truyện Audio lắm, cho mình xin link với nha. Nếu có thể vui lòng gởi đường link qua địa chỉ email : kha.anh@gmail hoặc qua nick Y!M: nguyenanhkha9982. Thanks=D>

Badamgiak23

Super V.I.P
Mình cũng khoái nghe truyện Audio lắm, cho mình xin link với nha. Nếu có thể vui lòng gởi đường link qua địa chỉ email : kha.anh@gmail hoặc qua nick Y!M: nguyenanhkha9982. Thanks=D>

Đã gửi tin nhắn chứa Link cho bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.