• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Truyện Cười

phuloves

Truyện cười
Category:Entertainment
Developer:TSLC
Version:1.0
Average Rating:--
Size:1.2 MB
Price:$2.99
Crack by : Phuloves

DOWNLOAD

Đây là một ứng dụng cho iPhone/iPod Touch yêu cầu firmware 2.0 trở lên. Chương trình gồm tập hợp hơn 1000 truyện cười được phân theo các chuyên mục khác nhau cho phép người dùng đọc những thể loại mình yêu thích.
Một số chuyên mục điển hình như là:
Truyện cười về bác sĩ
Truyện cười về phụ nữ
Truyện cười về trẻ em
Truyện cười nơi công sở
Truyện Trạng Quỳnh
Truyện dân gian
Truyện tiếu lâm
...
Ngoài ra, chương trình còn cho phép tìm kiếm, đánh dấu.
What's new

Screenshots

hugovn81

Bạn gì đó cho mình hỏi chương trình này dùng template nào để lập trình vậy

HHN

Well-Known Member
Bạn gì đó cho mình hỏi chương trình này dùng template nào để lập trình vậy

Theo tui thì soft này chủ topic phát triển từ soft Funny ( edit lại data từ soft Funny) chứ không phải lập trình mới, nên chưa chắc đã biết dùng ngôn ngữ gì để lập trình.

HHN

Well-Known Member
link mediafire ko down được các bác ơi,link khác đi đang quan tâm

Có thấy link nào là mediafire đâu mà kêu không down được ?????? tôi vào thấy có 5 link (hình dưới) link nào cũng vẫn tốt mà.

kekekexxx

@HHN: Theo tui thì soft này chủ topic phát triển từ soft Funny ( edit lại data từ soft Funny) chứ không phải lập trình mới, nên chưa chắc đã biết dùng ngôn ngữ gì để lập trình
--> bác có thể gửi link download soft Funny đó cho e tham khảo được ko? Thanks bác

hapnh

Link mediafire của iu_ntook cung cấp dùng tốt mà, tớ vừa down xong tức thì

manchichi21

dùng phần mềm gì để load vậy bác. Đừng bảo e là dùng Mac với iphone SDK nhé, e kok có đâu :(

manchichi21

e đã dùng pm SQLite Code Factory để load file data.db, nhưng nó kok hiển thị được tiếng Việt:(:)(:)((. Ai bít dùng pm này hay có cách nào hay hơn thì chỉ e với nhé. Thanks!