• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsowen TaskBar 1.7

djtrungkien

Cho em hỏi cách sử dụng chương trình này thế nào vậy phải cài cả 2 file ah? Mà có setting đc ko bác?
Ah bác cho em hỏi luôn là làm thế nào để đưa bộ đo pin lên thanh TaskBar như trên hình vậy?

Chỉ cần cài 1 thôi,trong đó có 1 cho màn hình VGA và 1 cho QVGA,cài xong Reset lại máy!Muốn đưa icon Pin thì phải chỉnh Registry!

mars_huce

Bác cho em hỏi thêm chút ngoài lề, trước đây em dùng WA3 nên các chương trình đang chạy tự động hiển thị icon trên taskbar nhưng bz dùng cái này ko hiển thị được. Phải vào task manager mới biết chương trình nào đang chạy. Em nhìn mấy cái hình bác chụp màn hình vẫn thấy hiển thị các chương trình đang chạy thì cần phải cài thêm phần mềm gì ko? Thanks bác đã giúp đỡ!

djtrungkien

Bác cho em hỏi thêm chút ngoài lề, trước đây em dùng WA3 nên các chương trình đang chạy tự động hiển thị icon trên taskbar nhưng bz dùng cái này ko hiển thị được. Phải vào task manager mới biết chương trình nào đang chạy. Em nhìn mấy cái hình bác chụp màn hình vẫn thấy hiển thị các chương trình đang chạy thì cần phải cài thêm phần mềm gì ko? Thanks bác đã giúp đỡ!

Quản lý Taskbar hàng đầu xem và download : http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=528566&postcount=289

takaru

bạn ơi , bạn có thể up lên 1 host khác hoặc up trực tiếp lên dd được không ? Mình không thể down nó về được , cám ơn bạn rất nhiều , 2 pm là Tsowen TaskBar 1.7 và TsowenTaskBar v2.1

chauhiep123

Tsowen TaskBar 1.7 và TsowenTaskBar v2.1

Một diện mạo mới cho TaskBar khi nó được thay các icon mặc định bằng những icon Vista cực đẹp,bao gồm :GPRS,WiFi,Pin,Star,Volume,Đồng hồ cát...Hỗ trợ WM5 trở lên,màn hình VGA+QVGA,cài xong khởi động lại máy!

DOWNLOAD

Phiên bản TsowenTaskBar v2.1 cho WM6-6.1 dưới đây:

DOWNLOAD

sao có được cái theme giống bạn vậy??

chatokboy

sao em cài vào nó vẫn giữ nguyên cái cột báo sóng nguyên thủy của WM6.1 nhỉ? :(

cuongbeovtx

Bác làm ơn cho hỏi làm sao cột sóng vẫn không lên được nhỉ? Vẫn hiện icon mặc định à.

ASAP

Làm thế nào để vào phần setting để thay đổi các icon như hình đính kèm vậy MOD?

djtrungkien

Làm thế nào để vào phần setting để thay đổi các icon như hình đính kèm vậy MOD?

Đây chỉ là bộ icon chèn vào các icon trong hệ thống mà thôi nó ko phải phần mềm tinh chỉnh đâu bạn!

quanktv

Nhìn chung các icon của phần mềm này tương đối ổn. Tuy nhiên cái icon kiểu con chuột lúc busy thì không ổn chút nào. Không biết có phần mềm nào có kiểu con chuột busy như của WM6.5 thì quá ổn.