• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

056886533

Posted via Mobile Device
dung pm imagercoventer co the chuyen doi truc tiep sang *.mbm tren dien thoai . Viec can lam la doi ten va copy

dung1291985

cái này có nhược điểm cố hữu là kô support font tiếng việt Unicode...kô chơi Lyrics mấy bài tiếng việt được...còn bảo nghe nhạc hay hơn Music Player mặc định thì phải xem lại...có thể bạn chưa biết cách thiết lập Equalizer

Bạn chỉ cách mình thiết lập trên N95 8gb xem, Equalizer ngoài mấy cái mặc định trên máy thì bạn có thể điều chỉnh được như TTPod ko, bạn chỉ mình để mình xem lại ;)

dung1291985

Như bạn nói dùng X-plore đổi tên mbm sang ttb là được thì mình chưa thử :-/ nếu đơn giản vậy thì chắc ko cần tool để chuyển tên PC từ mbm sang ttb nữa rồi ;)

dung1291985

Ai cần tool thì PM mình, up lên đây toàn anh hùng núp, click down rồi ra đi chỉ để lại 1 dấu vết là download count và view page tăng lên mà thôi :))

Zenki

Super V.I.P

056886533

Như bạn nói dùng X-plore đổi tên mbm sang ttb là được thì mình chưa thử :-/ nếu đơn giản vậy thì chắc ko cần tool để chuyển tên PC từ mbm sang ttb nữa rồi ;)

Posted via Mobile Device
dung vay ban thu di . Minh sai ca~ nam nay roi ma

dung1291985

Tạm thời thế đã, ai có thì post thêm nha, hoặc có thể tự design và chia sẻ ở topic này lun nhé :p

056886533

Posted via Mobile Device
con 1 cach thay doi skin nua~ hoi phuc tap nhung cac ban co the lam duoc . Lay file *.skn dung xplore sua~ , file nay giong txt . Rat don gian~ ban thay doi duoc mau sac, kich co, fonts chu . va thay doi duoc vi tri dong hien thi trong skin . Hoi kho nhung very good

lamnt0702

Mình thấy cái này rất đẹp nhưng nếu muốn nghe hay hơn muisic player mặc định thì còn phải biết cách chỉnh Equaliser nữa,nếu chỉ nghe bằng các Equaliser có sẵn của chương trình thì đảm bảo ko hay bằng music player mặc định của máy,vậy bạn dung1291985 có bí quyết chỉnh Equaliser j` ko thì chia sẻ cho a e luôn thể :D thanks bạn

056886533

Mình thấy cái này rất đẹp nhưng nếu muốn nghe hay hơn muisic player mặc định thì còn phải biết cách chỉnh Equaliser nữa,nếu chỉ nghe bằng các Equaliser có sẵn của chương trình thì đảm bảo ko hay bằng music player mặc định của máy,vậy bạn dung1291985 có bí quyết chỉnh Equaliser j` ko thì chia sẻ cho a e luôn thể :D thanks bạn

Posted via Mobile Device
dam~ bao~ voi ban biet chinh thi hay hon >1%

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình chỉ cần vào Options/Main là đứng máy ta? Giao diện vẫn chạy nhưng không bấm được gì, thoát ra Menu thì có cái ảnh nằm giữa màn hình màu trắng. KJR ít dùng trình nghe nhạc thêm lắm, lần này se sua cùng a e mà thấy kinh quá :)

Đau đầu cái VH rồi :(( Đang kêu cứu mấy đại ca nước ngoài.

hoangtu2410

sao mình cài skin vào báo update error là sao nhỉ , cài dc pm mà ko cài dc skin , bạn nào cài skin vào máy rùi cop nguyên cả folder skin up lên đâu đó giùm mình dc ko , thx trước :)

longvipdn

sao mình cài skin vào báo update error là sao nhỉ , cài dc pm mà ko cài dc skin , bạn nào cài skin vào máy rùi cop nguyên cả folder skin up lên đâu đó giùm mình dc ko , thx trước :)

Hình như máy bạn chưa hack à :-??
Mìk down cái file skin của bác chủ topic về nó hiện ra 1 file cài đặt đuôi Sis thì fải rồi sao đó set up bt` vô lại chương trình vào mục skin đã thấy có đúng 21 cái skin đó bạn :D nhưk xài đc 20 cái thôi =)) cái thứ 21 ấn vào mãi mà nó chả có tác dụng gì cả :O Thấy PM này cũng pro gê , để test 1 thời gian xem sao :D

xiah_pro

mà sao có phần lyrics tớ đã cop lyrics vào thư mục lyrics của TTPod mà kô làm cách nào cho nó hiện lên được nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.