• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

mr_khanhxd

sao cài trên N80 báo lỗi là sao ấy nhỡ , bùn wa' hichic , ai chỉ em tại sao với , em đã sign hay unsign đều báo lỗi hết kả hiz >.<

N80 hả, cài bản này này(file đính kèm). Mình cũng dùng N80 và cài ngon , bản này dành cho máy chưa Hack Phone và phải sign trước khi cài nhé, mỗi tội là ko full được màn hình vì các skin của nó đều dành cho cỡ màn hình 240x320 mà của N80 là 352x416.
Tiện thể có bác nào có skin cho màn hình 352x416 thì up lên cho em xin nhé.

Down về thì xóa cái đuôi .7z đi rồi dùng Winrar giải nén.

Còn đây là dành cho máy đã hack phone
Mã:
http://www.ziddu.com/downloadlink/2806304/TTPODENGLISHv310.rar

hay

http://w15.easy-share.com/1702638339.html

xiaohuang

TTPod icon design by xiaohuang

Thêm cả bộ icon dành cho TTPod, tha hồ mà lựa chọn nha :O

Down về, chọn 1 icon rồi chép vào C/E:\Resource\Apps

http://www.mediafire.com/?oggy0tmkorm

Zenki

Super V.I.P
hình như là ko cài được trên n73me phải ko các bạn, mình cài cả bản cho chưa hack,và cả bản dành cho máy đã hack. Cài vào máy vẫn được song khi vào mở nó lên báo lỗi hệ thống.
Icons thì down về rồi copy vào resource\apps thôi chứ đâu có cần cài gì đâu bạn :D

troly

Well-Known Member
Icons thì down về rồi copy vào resource\apps thôi chứ đâu có cần cài gì đâu bạn :D

Vấn đề là mình cài chương trình chứ ko phải là cài Icons bạn à. Xong rồi, ko biết có bạn nào giống mình ko? Trên máy mình (n73me) chỉ cho phép cài trên máy, ko cài được trên thẻ. Cài trên thẻ thì nó báo "Lỗi hệ thống" thế mới tức.:((

hoang6300

Zenki hỏi về pm này thì phải :D
K phai icon đâu.
À mà sao mình đổi skin k đc nhỉ
Nó vẫn trơ trơ ra...

Posted via Mobile Device

ronaldo07mu

Vấn đề là mình cài chương trình chứ ko phải là cài Icons bạn à. Xong rồi, ko biết có bạn nào giống mình ko? Trên máy mình (n73me) chỉ cho phép cài trên máy, ko cài được trên thẻ. Cài trên thẻ thì nó báo "Lỗi hệ thống" thế mới tức.:((

Trc mình cũng bị như bạn,remove đi,cài lại ròi restart máy là đc,mình cũng dùng N73Me mà,bi h xài ngon lành rồi:D

Thêm cả bộ icon dành cho TTPod, tha hồ mà lựa chọn nha :O

Down về, chọn 1 icon rồi chép vào C/E:\Resource\Apps

http://www.mediafire.com/?oggy0tmkorm

Hix,cái walkman bác bỏ cái vòng tròn bên ngoài đc ko,hay để vòng tròn nhỏ lại cũng đc,trông to thô wa,mà 3D đc như cái WM11 thì đẹp:D

Chỉnh sửa cuối:

tsthanhhai

Chương trình này khi nghe các bài tiếng anh thì nó tự động download lyric về (nếu có GPRS or wifi). Thấy hay nhất cái này :D

dung1291985

Trc mình cũng bị như bạn,remove đi,cài lại ròi restart máy là đc,mình cũng dùng N73Me mà,bi h xài ngon lành rồi:D

Hix,cái walkman bác bỏ cái vòng tròn bên ngoài đc ko,hay để vòng tròn nhỏ lại cũng đc,trông to thô wa,mà 3D đc như cái WM11 thì đẹp:D

Mình thì vẫn kết cái Icon nguyên bản của TTPOD nhất ,ko lẫn vào đâu đc, nến ko mún thay các icon khác, dễ nhầm lẫn lắm >:)

angelpooh

Chương trình này khi nghe các bài tiếng anh thì nó tự động download lyric về (nếu có GPRS or wifi). Thấy hay nhất cái này :D

ủa,máy mình có GPRS nè,play nhạc tiếng Anh thì nó hiện dòng chữ download text rồi báo failed, chả hỉu sao luôn:|

kennh0x

N80 hả, cài bản này này(file đính kèm). Mình cũng dùng N80 và cài ngon , bản này dành cho máy chưa Hack Phone và phải sign trước khi cài nhé, mỗi tội là ko full được màn hình vì các skin của nó đều dành cho cỡ màn hình 240x320 mà của N80 là 352x416.
Tiện thể có bác nào có skin cho màn hình 352x416 thì up lên cho em xin nhé.

Down về thì xóa cái đuôi .7z đi rồi dùng Winrar giải nén.

Còn đây là dành cho máy đã hack phone
Mã:
http://www.ziddu.com/downloadlink/2806304/TTPODENGLISHv310.rar

hay

http://w15.easy-share.com/1702638339.html
mình cài nó báo lỗi hệ thống bạn ơi.giúp mình với

xiaohuang

Đúng là tính năng này phải nói là độc nhất vô nhị. Tốc độ tìm lyric trên mạng cực nhanh, mới mở bài hát nó đã tải lời về rồi. Hơn nữa là hát đến đoạn nào nó tự cuộn trang và tô đậm dòng đó, giống như Karaoke vậy.

Posted via Mobile Device

angelpooh

cho minh hỏi sao down lyric về rồi , toàn thấy ô vuông ko hà,làm sao chỉnh thế ??

xiaohuang

Ai bảo cái này không xem được lyric tiếng Việt có dấu nào? Nó hỗ trợ chuẩn Unicode, đọc tiếng Việt cực tốt đó các bạn ạ. Mình đã test thành công trên N73, chạy chữ như karaoke vậy, quá hay.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
TTPOD ko hỗ trợ Unicode, bạn lưu ý nhé, nghĩa là sẽ ko hiển thị được tiếng Việt có dấu ;)

Ai bảo cái này không xem được lyric tiếng Việt có dấu nào? Nó hỗ trợ chuẩn Unicode, đọc tiếng Việt cực tốt đó các bạn ạ. Mình đã test thành công trên N73, chạy chữ như karaoke vậy, quá hay.

Posted via Mobile Device

Ko biết có hỗ trợ hay không mà khi dịch sang Việt thì bỏ dấu ko được :((

angelpooh

Posted via Mobile Device

ủa, mình cũng N73 đó,vậy làm sao chỉnh vậy bạn, chỉ giúp mình được ko,mình thử bài "right here right now", nó down lyric về thì chỉ thấy ô vuông ko hà

Zenki

Super V.I.P
ủa, mình cũng N73 đó,vậy làm sao chỉnh vậy bạn, chỉ giúp mình được ko,mình thử bài "right here right now", nó down lyric về thì chỉ thấy ô vuông ko hà
Bạn chuyển Font trong máy bạn sang những Font có hỗ trợ chuẩn Unicode xem sao. Tìm Font Unicode bỏ vào lên Web đọc được tiếng Việt được thì ngon, hy vọng TTPod này cũng hỗ trợ Unicode như bác xiaohuang nói :D

xiaohuang

Ko biết có hỗ trợ hay không mà khi dịch sang Việt thì bỏ dấu ko được :((

Cái này hình như chỉ hỗ trợ Unicode trong phần lyric thôi KJR ạ. Mình thấy những bài hát tên được viết bằng tiếng Việt có dấu thì bị lỗi liền, còn lời bài hát thì lại hiển thị rất tốt.

Posted via Mobile Device

Sao lạ vậy, lyric tiếng Anh mà cũng bị ô vuông nữa à? Có khi nào bạn down nhầm lời tiếng Hoa không? Vì mình thấy có 1 số bài nó tìm được nhiều kết quả rồi bắt mình chọn.

Posted via Mobile Device

venusian

Moderator
Hơ Hơ :)). Nếu bác nào cài vào mà mở lên báo"Lỗi hệ thống" thì chỉ việc xóa đi cài lại vào bộ nhớ máy và khởi động lại là đc. :)

Status
Không mở trả lời sau này.