• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Cài đặt thì xem kỹ rồi cũng đâu có gì khó hiểu đâu? Chọn các kiểu cũng không được. Tất cả đều hiện thị ở giữa màn hình. Mặc dù remove đi cài lại cũng không được. Hic

Bạn xóa nó đi xong cài lại bản khác xem sao, vì cũng có nhiều bản đấy.

tuantrana

có file ngôn ngữ việt có dấu thích quá. thanks các bạn nhiều. dù cũng biết tiếng anh, nhưng dù sao tiếng việt cũng hay hơn.

dpc

Bác dung1291985 có thể up cho e xin cái theme aquarium của bác được kô?

nganha1972

Mình đã cài đặt được và đã chơi được rồi nhưng không tạo được danh sách nhạc, vd: mình đã tạo được thư mục tên Lam Trường, sau đó mình lưu các bài hát của Lam Trường vào đó thì chơi được, nhưng sau khi thoát TTPod ra và trở vào lại thì thư mục Lam Trường không còn bài nào cả, bạn nào biết chỉ mình với! thanks!!!
Mình cài phiên bản tiếng Việt.

minchoulee

Mình dùng N82 chưa hack được bạn nào sign dùm mình cảm ơn nhiều nha. imal 358984017182752

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã cài đặt được và đã chơi được rồi nhưng không tạo được danh sách nhạc, vd: mình đã tạo được thư mục tên Lam Trường, sau đó mình lưu các bài hát của Lam Trường vào đó thì chơi được, nhưng sau khi thoát TTPod ra và trở vào lại thì thư mục Lam Trường không còn bài nào cả, bạn nào biết chỉ mình với! thanks!!!
Mình cài phiên bản tiếng Việt.

Bạn dùng bản demo hay final của SymPViet, mình dùng bản final thì thấy vẫn bình thường, xem theo thư mục, ca sĩ... gì cũng ok hết. Mình dùng trên N95.

Mình dùng N82 chưa hack được bạn nào sign dùm mình cảm ơn nhiều nha. imal 358984017182752

Hãy xin file cer (có chủ đề riêng) và sign cho chính mình nhé!

thanhlonely

máy N82 V30 unhackable của mình không tài nào cài được mặc dù mình đã sign phần mềm (toàn bị access not granted)

angel9z

cho mình hỏi seo mình chép file splash zô thư mục mà vẫn k có j`# lúc đầu z ???

nhunguyen12

Biểu tượng của PV sao lại có màu đen hả bạn.:-?

em đâu nói là biểu tượng đổi đâu, mà chỉ có đôi cái nền thôi, giống màu của nền số Ipod, vấn dữ biểu tượng màu của pdaviet đẹp nhưng nền xanh... thấy nó không hợp với màu điện thoại lắm, nên đề xuất màu đen ấy mà

dung1291985

em đâu nói là biểu tượng đổi đâu, mà chỉ có đôi cái nền thôi, giống màu của nền số Ipod, vấn dữ biểu tượng màu của pdaviet đẹp nhưng nền xanh... thấy nó không hợp với màu điện thoại lắm, nên đề xuất màu đen ấy mà

nếu rảnh mình sẽ làm với tông màu khác :)

Status
Không mở trả lời sau này.