• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

minchoulee

Mình dùng N82 chưa hack được bạn nào cho mình xin file cer he cảm ơn nhiều nha. imal 358984017182752

nganha1972

Mình thấy phần trình chiếu màu vàng(máy phát) khi sử dụng hiệu ứng đầy màng hình trong TTPod không đẹp lắm, mình biết trên windows media player 11 có hiệu ứng khi chơi file mp3 rất đẹp, vậy có cách nào cài vào điện thoại không bạn? thanks!!!

MinhThang

Manager
Mình thấy phần trình chiếu màu vàng(máy phát) khi sử dụng hiệu ứng đầy màng hình trong TTPod không đẹp lắm, mình biết trên windows media player 11 có hiệu ứng khi chơi file mp3 rất đẹp, vậy có cách nào cài vào điện thoại không bạn? thanks!!!

Dũng đâu nghiên cứu cái này được không em?=D>

dung1291985

Dũng đâu nghiên cứu cái này được không em?=D>

cái này lại dính vào code của chương trình rùi anh ơi, phần mềm này ko có mã nguồn mở, việc chỉnh sửa cái này thì e chịu, chỉ có thể thay đổi được cái hiệu ứng QUang Phổ thui :-??:(

mình cài phần mềm này vao 3250 nhưng mà không được????máy mình hack rồi...mình thích phần mềm này lắm,có ver nào cho 3250 không bạn?

nhunguyen12

cái này lại dính vào code của chương trình rùi anh ơi, phần mềm này ko có mã nguồn mở, việc chỉnh sửa cái này thì e chịu, chỉ có thể thay đổi được cái hiệu ứng QUang Phổ thui :-??:(

nếu anh làm được thêm máy cái quang phổ cho đẹp cập nhật cho a e thêm nha, nếu được nha, cám ơn bác trước nếu bác làm được nha

sacmaumobile8x

nhiều quá..mấy ngày không vào đã thấy đồ sộ quá...em cũng đang cần cho n91 chỉ cần cooppy skin n91 vào và cài bản 240.320 đúng không là thành 176x208..đúng không anh thank anh

thanhlonely

đã cài thử trên N82 nhưng mà nghe không hay bằng media player của máy,( tiếng bass không có độ vang) nhưng được cái có nhiều tùy chỉnh hơn, thích nhất là phần tự hẹn giờ tắt

Kojiro

Super V.I.P
đã cài thử trên N82 nhưng mà nghe không hay bằng media player của máy,( tiếng bass không có độ vang) nhưng được cái có nhiều tùy chỉnh hơn, thích nhất là phần tự hẹn giờ tắt

Có EQ và cài đặt hiệu ứng cho âm thanh mà bạn, bạn chỉnh mở nó lên đí. Trong Settings/Sounds

vuadientu

Trước mình dùng OS8 và giờ là OS9. Lần đầu tiên mình thấy có 1 chương trình nghe nhạc hoàn hảo đến vậy. Nếu như ở OS7,8 có thể nói đây là sự kết hợp tuyệt vời giữa Ultra MP3, Power Mp3 và LCG MP3 luôn. Thậm chí còn hay hơn cả 3 phần mềm trên cộng lại (trước mình dùng N70ME cài cả 3 phần mềm í luôn). Công nhận bọn Trung Quốc siêu quá, cứ cái đà này chẳng mấy mà bọn Trung QUốc qua mặt hết Mĩ, Nhật , EU thôi. Phần mềm này ai mà nghiên cứu được font tiếng việt ( hay tiếng anh cũng được) cho nó đẹp đẹp tí thì quá là hoàn hảo. Mình đã thử nhiều skins rồi nhưng nhìn nét chữ vẫn dại lắm

056886533

Mình xin tuyên bố chưa có bản vietnam hay englich hóa nào chạy được tren 325 fw chau á , hack roi nhưng ko cai được file intasllsever .exe của mình . Ai cài được thì nói mìn đính chính lại hiện tại đang dùng bản china.
Posted via Mobile Device

angel9z

Chép v2o thử mục nào thế bạn? file ttp phải chép vào X:\TTPod\splash

Mình đã chép file ttp đó vào đúng folder splash mà vẫn mọi thứ vẫn cứ như lúc đầu,còn mấy cái skin thì ok!:-??

dung1291985

Mình đã chép file ttp đó vào đúng folder splash mà vẫn mọi thứ vẫn cứ như lúc đầu,còn mấy cái skin thì ok!:-??

sao lại là ttp, ttb chứ bạn, có khi bạn đổi nhầm đuôi rồi, cần nói thêm là tên file đó nhất thiết phải là splash.ttb

Kojiro

Super V.I.P
sao lại là ttp, ttb chứ bạn, có khi bạn đổi nhầm đuôi rồi, cần nói thêm là tên file đó nhất thiết phải là splash.ttb

Lỗi đuôi file sai al2 do anh :p Nhầm tí :D
Còn vấn đề đổi tên theo đúng như em nói ở trên là đúng, phải đổi tên splash.ttb thì TTPod mới nhận splash.

tuantrana

cho mình hỏi, lúc đang chạy ttpod thì khi có điện thoại tới, thì ko nghe đc gì hết, mình nói họ ko nghe, và họ nói mình cũng ko nghe luôn.

troly

Well-Known Member
cho mình hỏi, lúc đang chạy ttpod thì khi có điện thoại tới, thì ko nghe đc gì hết, mình nói họ ko nghe, và họ nói mình cũng ko nghe luôn.

Làm gì có vậy hả bạn, mình sài bản VH luôn sao ko có chuyện như bạn nói xảy ra nhỉ. Bạn xem lại máy của mình đi, có thể là do mạng đấy.

056886533

Posted via Mobile Device
Cái nì nghe nhạc thật sự ko hay , v3.03 hay hơn và to hơn nhiều nhưng được cái có Analyzer . À mà ỏ phần mp3 nên chỉnh là ttpod sofwate nghe hay và hiển thị đẹp hơn mp3 read fomat nhe.

Status
Không mở trả lời sau này.