• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
xin file cer hoai ma k ai lam duoc sao? Mang huy chuong chi vay?

Posted via Mobile Device

Thế cứ mang huy chương là có nghĩa vụ phải chạy theo bạn à.Trong diễn đàn có cách tự xin file cer đấy.Tự mày mò xem đi,dựa dẫm mãi là ko tốt đâu.Huy chương của chúng tôi có đc là mồ hôi công sức cả đấy.Ko phải đùa đâu

Kojiro

Super V.I.P
xin file cer hoai ma k ai lam duoc sao? Mang huy chuong chi vay?

Posted via Mobile Device

Rõ ràng mình đã xin file dùm bạn, đã gửi PM cho bạn, bạn không hồi đáp 1 tiếng. Hôm nay định vào lấy thì thấy bạn post bài này.

Ngưng truy cập bạn vào diễn đàn 3 ngày cho biết mang huân chuơng để làm gì. Bạn cũng quên file cer của bạn đi nhé, mình ko lấy dùm đâu.

Hẹn 3 ngày sau gặp lại!

qwept

Nguyên văn bởi qwept
sao máy 3250 hình như không cài được thì phải. em cài bị lỗi. hic

Nó báo lỗi thế nào hả bạn, bạn nói rõ anh em có thể giúp bạn.
nó báo lỗi như vầy nè: " unable to install component is builtin"
ai biết là bị sao không?:((

MinhThang

Manager
Nguyên văn bởi qwept

Nó báo lỗi thế nào hả bạn, bạn nói rõ anh em có thể giúp bạn.
nó báo lỗi như vầy nè: " unable to install component is builtin"
ai biết là bị sao không?:((

Máy bạn đã Hack hay Sign pm chưa hả bạn.

qwept

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi qwept Xem Bài gửi
Nguyên văn bởi qwept

Nó báo lỗi thế nào hả bạn, bạn nói rõ anh em có thể giúp bạn. nó báo lỗi như vầy nè: " unable to install component is builtin"
ai biết là bị sao không?

Máy minh đã hack rồi nhưng cài vẫn bị lỗi như vậy.

MinhThang

Manager

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi qwept Xem Bài gửi
Nguyên văn bởi qwept

Nó báo lỗi thế nào hả bạn, bạn nói rõ anh em có thể giúp bạn. nó báo lỗi như vầy nè: " unable to install component is builtin"
ai biết là bị sao không?

Máy minh đã hack rồi nhưng cài vẫn bị lỗi như vậy.

Bạn sang BOXVh cài bản của KJR thử xem, vì nó có nhiều bản đó bạn, nếu vẫn không được nữa thì thua luôn.:-?

yeulam112005

Bạn sang BOXVh cài bản của KJR thử xem, vì nó có nhiều bản đó bạn, nếu vẫn không được nữa thì thua luôn.:-?

N3250 cua mình củng như vậy đã thử rất nhiều bản , nhưng đều báo lổ như vậy , kể cả bản 3 thứ tiếng anh việt trung

qwept

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi MinhThang Xem Bài gửi
Bạn sang BOXVh cài bản của KJR thử xem, vì nó có nhiều bản đó bạn, nếu vẫn không được nữa thì thua luôn.
N3250 cua mình củng như vậy đã thử rất nhiều bản , nhưng đều báo lổ như vậy , kể cả bản 3 thứ tiếng anh việt trung

mình cũng thử mấy bản rồi kể cả bản tiếng Việt nhưng không được. Chắc bó tay rồi.

MinhThang

Manager

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi MinhThang Xem Bài gửi
Bạn sang BOXVh cài bản của KJR thử xem, vì nó có nhiều bản đó bạn, nếu vẫn không được nữa thì thua luôn.

mình cũng thử mấy bản rồi kể cả bản tiếng Việt nhưng không được. Chắc bó tay rồi.

Dùng trích dẫn bài viết bạn nhé, không dùng màu chữ như thế.
đành thua rồi nhiều bạn cũng như bạn vẫn chưa có lối thoát.

die_for_love_vn

Posted via Mobile DeviceMình đã chép mấy cái skin vào nhưng sao nó kô thay mà vẫn giữ skin mặc định là sao nhỉ.

Status
Không mở trả lời sau này.