• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

number1hl

Uh, cảm ơn bạn. Vậy phiền bạn tìm tòi hộ mình 1 chút nữa nhé ;;)
Mình muốn thay cái nút truy cập nhanh vào trình nghe nhạc mặc định của N81, để bấm vào đó nó chuyển luôn sang ứng dụng TTPOD. Như vậy đỡ mất công mỗi lần nghe nhạc lại phải qua mấy bước mở vào mục ứng dụng.

adinadin

ủa pác ơi ,sao cài ko được trên N82 thế ? thấy thèm wá àh !!? chỉ mình cài với nha

Kojiro

Super V.I.P
ủa pác ơi ,sao cài ko được trên N82 thế ? thấy thèm wá àh !!? chỉ mình cài với nha

Bạn chỉ cần xin file cer theo hướng dẫn tại đây, rồi sign Pm này là có thể cài được.
Bạn xin file cer xong thì chỉ bạn sign sau :)

ecuem

có ai biết phần mềm tạo skin cho ttpod cho tất cả các loại kích cỡ màn hình ấy hok?nói chung là phần mềm tạo skin như ultralmp3 ấy. nếu có post lên giùm. EM hok thick mấy skin trên diễn đàn. tự tạo skin riêng cho mình mới hay. Ok. Thank đại ca nào gửi lên dùm.

tienthembg

Các bác có để ý tới phần mềm này khi chọn code mp3 của máy thì equalize bị chuyển mặc định hết. Khi ta chọn 1 kiểu EQ rồi ta thoát hay chuyển bài thì lập tức EQ hết tác dụng dù trong EQ vẫn như lúc mình thiết lập. Bấm vào reset sitting vẫn vậy. Nếu bấm vào 1 kiểu EQ thiết lập sẵn rồi chuyển sang EQ mình thiết lập mới có tác dụng. Để code của TTPOD thì ok, nhưng nghe chán hẳn.
Posted via Mobile Device

number1hl

Uh, cảm ơn bạn. Vậy phiền bạn tìm tòi hộ mình 1 chút nữa nhé ;;)
Mình muốn thay cái nút truy cập nhanh vào trình nghe nhạc mặc định của N81, để bấm vào đó nó chuyển luôn sang ứng dụng TTPOD. Như vậy đỡ mất công mỗi lần nghe nhạc lại phải qua mấy bước mở vào mục ứng dụng.

Không ai biết chỉnh cái này sao :((

nguyenhai83

PHần mềm này nghe nhạc ổn đấy, mình sài E71, cài vào nghe hay hơn hẳn, âm thanh nghe căng hơn.

number1hl

máy của bạn có gán đựoc chức năng cho các phím chọn trái, phải, và mũi tên không?gán vào đó đi!
Máy mình không có chức năng đó, nếu có thì đã không phải hỏi rồi. Mình muốn hỏi xem có mẹo nào để hack, thay thế nút bấm không? Hoặc có phần mềm nào làm được việc này cũng được.

Kojiro

Super V.I.P
Máy mình không có chức năng đó, nếu có thì đã không phải hỏi rồi. Mình muốn hỏi xem có mẹo nào để hack, thay thế nút bấm không? Hoặc có phần mềm nào làm được việc này cũng được.

E71 mà không có chức năng gán shortcut và joytick hay đưa shortcut ra màn hình chính hả bạn :-? Mình không có E71 nhưng thấy bạn nói lạ quá :-??
Nếu bạn làm biếng thì bạn đưa TTPod ra Menu luôn, đừng dấu trong Applications là xong.

cofer

Dùng smartsetting đi bạn, có chức năng gán phím đó

AndyCuong

Supper Moderators
2 Skin Mới Cho TTPOD 3.10

http://www.mediafire.com/?gijhzt2hzgi

Chỉnh sửa cuối:

namhien

Có Bác nào làm ơn edit thêm mấy skin dành cho 3250, nhìn mấy cái đẹp wa mà không dùng được ,tiếc kinh khủng

namhien

Chờ Dũng thi xong rồi sẽ làm cho anh em, quà tết luôn mà.:))=D>

Hì Mod nói mà Em mừng quá,ngồi chờ vậy..Hi vọng sẽ có quà tết cho con 3250 yêu quý của Em,Nhân đây xin chúc BQT và all memb PDA Việt sức khỏe và thành đạt
P/s: sorry Em spam 1 chút :p

number1hl

Dùng smartsetting đi bạn, có chức năng gán phím đó

Mình thử dùng Smart Setting rồi, nhưng không được. Nó chỉ cho gán các phím số và phím * thôi. Không gán cho phím Right Select được. Mà các phím số và phím * lai nằm ở thân trượt dưới, muốn mở lại phải trượt máy mới đc. Vả lại mình muốn thay cho phím Right Select để thay thế luôn chương trình nghe nhạc mặc định mà.

Auto

Mình thử dùng Smart Setting rồi, nhưng không được. Nó chỉ cho gán các phím số và phím * thôi. Không gán cho phím Right Select được. Mà các phím số và phím * lai nằm ở thân trượt dưới, muốn mở lại phải trượt máy mới đc. Vả lại mình muốn thay cho phím Right Select để thay thế luôn chương trình nghe nhạc mặc định mà.

Theo e pác đem icon nó ra mh cho tiện và kết hợp với magickey là...hết nói nỗi...;)

Posted via Mobile Device

CongVoi

Super V.I.P
TTPOD 3.20 Bản China

Chương trình này đã nâng cấp lên rồi nè.Lại có việc cho các cao thủ làm rùi :))

Status
Không mở trả lời sau này.