• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.40 - Trình nghe nhạc 2 ngôn ngữ Anh - Việt

MinhThang

Manager
lúc đâu cài mình dùng phím # để tìm bài hát rất tiện, tự nhiên bây giờ nếu nhạc đang chạy mà ấn phím # thì máy khởi động lại, nếu nhạc ko chạy thì nó tự thoát khỏi TTPod... mình mới cài thêm mấy cái skin; ko hiểu bị lỗi thế nào

Bạn chọn Skin khác xem sao.

hunterviet

Well-Known Member
Có đâu lại là do máy bạn cài nhiều chương trình quá, vì TTpod chiếm rất nhiều Ram, nếu có 1,2 chương trình chạy ẩn dẫn đến tình trạng bị uot ra, còn ko thì chỉ có vẫn đề font thôi, cài font đa ngôn ngữ vào cho tiện

tdthinhqn

Có bản nào dành cho 3250 được ko mọi người.mây61 bản này mình cài vào nó bị lệch giao diện vì ko đúng độ phân giải hay sao đó.

hunterviet

Well-Known Member
Có bản nào dành cho 3250 được ko mọi người.mây61 bản này mình cài vào nó bị lệch giao diện vì ko đúng độ phân giải hay sao đó.

Bạn thử cài bản Anh hóa bên Ứng dụng Phần mềm xem sao, rõ ràng là nó hỗ trợ cả 2 loại màn hình 240x320, 320x240 (E61_320x240) cơ mà

BuuPhucCT

Well-Known Member

3250 có màn hình 176x208 nên không xài mấy giao diện này được vì không phù hợp độ phân giải. Mấy skin thường chỉ hỗ trợ màn hình 240x320 và 320x240 thôi. Skin cho 3250 thì bạn chỉ có cách là resize lại thôi.

tdthinhqn

Bạn thử cài bản Anh hóa bên Ứng dụng Phần mềm xem sao, rõ ràng là nó hỗ trợ cả 2 loại màn hình 240x320, 320x240 (E61_320x240) cơ mà

3250 độ phân giải màn hình chỉ có 176 x 208 thôi bạn ơi.:(

Khoaaa

3250 độ phân giải màn hình chỉ có 176 x 208 thôi bạn ơi.:(

Wa bên box s60&80 kiêm cái topic skin ttpod dow ve xài. Tại vì bên đó thừờng là máy 7610 N70 nên màn hình 176x208 thôi

Posted via Mobile Device

tuan2710

Moi nguoi oi sau 1 thoi gian dung TTPod may em bi loi la khong tu dong tai loi bai hat dc,cu co bai moi an so 9 de tai loi la bi out,e da xoa di cai lai roi nhug van ko het,moi nguoi chi giup cach khac phuc voi!!! Thanks
Posted via Mobile Device

bui123

xin hỏi anh trai nhen hack trên điện thoại là sao hả anh chỉ cho em với
và những điện thoại nào được hack . em gà lắm anh ơi
mong có câu trả lời
thanks .

Kojiro

Super V.I.P
mong có câu trả lời
thanks .

Ban đang dùng máy gì, trả lời đi rồi mình sẽ trả lời cho bạn :)

hunterviet

Well-Known Member
mong có câu trả lời
thanks .

Máy bạn thuộc HĐH S40, vào sai box rồi, ko thể cài bất kỳ pm nào trong box S60v3 đâu bạn:))

Kojiro

Super V.I.P
pác có nhầm ko đó? đó là skin cho s60 mà ?:(:(:(

Bạn nên test thử vì nó có thể cùng cỡ màn hình cho máy bạn đó, ko phải file cài đặt nên có thể test thoải mái bạn à :)

Nynk_102

Máy bạn thuộc HĐH S40, vào sai box rồi, ko thể cài bất kỳ pm nào trong box S60v3 đâu bạn:))
Có cài đc ứng dụng Java và game java (cho màn hình 240*320 ) bác ah. Bên này mình cũng nhiều soft Java mà bác
Posted via Mobile Device
mat khau cua chuong trinh nghe nhac la gj vạ ha cac ban
Hả ? Làm gì có cái mật khẩu nào pác ?
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối: