• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.40 - Trình nghe nhạc hay nhất hiện nay_Bản cập nhật.

Status
Không mở trả lời sau này.

trunganh0412

Các anh cho bản Tiếng Anh riêng,tiêng Việt riêng nhé.Em dùng bản tiếng Việt toàn bị lỗi thôi,không hiểu sao

MinhThang

Manager
Cho bản tiếng anh đi anh Ơi

Mã:
Phiên Bản Tiếng Anh _China_Việt nam sẽ có trong thời gian 25/07/2009 giúp các member không tranh cải về phiên bản china mà la không biết tiếng china nên không sử dụng được.

cupidbaby

Các bạn ơi cho mình hỏi: cái ttpod 3.40 này eq của nó ở đâu vậy?Mình đang xài bản tiếng trung toàn ô vuông ko biết đâu mà mò?:-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bạn ơi cho mình hỏi: cái ttpod 3.40 này eq của nó ở đâu vậy?Mình đang xài bản tiếng trung toàn ô vuông ko biết đâu mà mò?:-??

Đợi vài bữa có bản tiếng Anh thì sẽ biết ngay mà em.Tiếng Trung Quốc toàn ô vuông nên phải mò từ từ sẽ thấy.:D

q630666

Vậy cứ xài tạm bản 3.3.1 cũng ổn. Khi nào có bản tiếng Anh thì nâng cấp chứ tiếng Tàu thì bó tay.
2 bản nay dùng song song với nhau đc.Cài bản này không cần xóa bản cũ.

Bạn dò từng Tab 1 đi.Nó ở dòng đầu tiên của tab mình không nhớ tab nào.

cupidbaby

2 bản nay dùng song song với nhau đc.Cài bản này không cần xóa bản cũ.

Bạn dò từng Tab 1 đi.Nó ở dòng đầu tiên của tab mình không nhớ tab nào.

Mình dò ra rồi nhưng ko biết phần bass nó ở đâu?Ai biết chỉ dùm, cái thứ mấy từ trên xuông vậy?:-/

Kojiro

Super V.I.P

Tại giao diện chính (giao diện đầu tiên) Nhấn phím trái, chọn Tap 4 sau đó chọn tap 1 nhé :) Bass ở Tap 2 chọn tap 7 thì phải :)

Mới thấy thêm sự thay đổi tại phần tinh chỉnh vị trí khi phát thu nhỏ, bản này khác bản cũ ở chỗ trực quan hơn, cho phép mình di chuyển khung phát chứ ko cần phải mò nhập thông số các chiều như bản cũ :)

cupidbaby

Tại giao diện chính (giao diện đầu tiên) Nhấn phím trái, chọn Tap 4 sau đó chọn tap 1 nhé :) Bass ở Tap 2 chọn tap 7 thì phải :)

Mới thấy thêm sự thay đổi tại phần tinh chỉnh vị trí khi phát thu nhỏ, bản này khác bản cũ ở chỗ trực quan hơn, cho phép mình di chuyển khung phát chứ ko cần phải mò nhập thông số các chiều như bản cũ :)

Bạn ơi!Rốt cuộc là bass ở tap 2 hay tap 7?Bạn dịch hộ mình tên các mục trong tap 2 của eq được không, thứ tự từ trên xuống nhé!(pop, rock...ý).Thank bạn!=D>

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi!Rốt cuộc là bass ở tap 2 hay tap 7?Bạn dịch hộ mình tên các mục trong tap 2 của eq được không, thứ tự từ trên xuống nhé!(pop, rock...ý).Thank bạn!=D>

Vào tap 2 chọn tap 7 nhé, 2 bước :) Bạn cứ bình tĩnh, cùng lắm bạn test từng cái là biết ngay mà :)

endicay

E71 mình mới Up phiên bản mới chưa Hack được nên vẫn không cài được cái này chán thật, đành lỡ hẹn vậy.

you2youto

Hôm nay TTPOd ra bản cập nhật, phiên bản tiếng Hoa. Qua sử dụng sơ lược thấy xuất hiện thêm 1 số tùy chọn (chưa có thời gian dịch để xem nó là gì). Tuy nhiên theo quan sát thì các skin kèm theo hơi xấu :) Chỉ có splash lúc đầu nhìn đẹp tí.

...

Chú ý: Máy cần phải hack trước khi cài, anh em nào cài vào bị system error thì cài file patch bên dưới vào nhé.
hôm bữa em post skin cho TTPOD 3.40 mà bị xóa vì "đã có topic..." tức ói máu khi công sức mình đi viết bài mà del một cách như vậy, thật không công bằng trong khi trong diễn đàn lại có 2 bài topic về TTPOD 3.40. XIn kiểm tra dùm em, bài của em không bị trùng đâu vì đây là skin cho bản 3.40

BuuPhucCT

Well-Known Member
hôm bữa em post skin cho TTPOD 3.40 mà bị xóa vì "đã có topic..." tức ói máu khi công sức mình đi viết bài mà del một cách như vậy, thật không công bằng trong khi trong diễn đàn lại có 2 bài topic về TTPOD 3.40. XIn kiểm tra dùm em, bài của em không bị trùng đâu vì đây là skin cho bản 3.40

Đã có topic thì bạn vào đó up tiếp cho gọn và a e cũng dễ vào tìm kiếm chứ có gì mà tức ói máu lận bạn. Mọi người luôn hoan nghênh sự chia sẻ của bạn nhưng nó phải trật tự chứ mỗi người đều tạo ra 1 topic thì sẽ lung tung và a e cũng khó tìm nữa. Thân.=D>=D>

vechaitieumuoi

Em sài 5700 , em đã cài các bãn ttpod từ 3.3.0 đến 3.4.0 nhưng hiệu ứng cũa phiên bãn nào cũng chỉ có 1 màu đỏ và 1,2 cái màu nâu chứ không có các màu xanh,vàng,tím.... Cũng có vài bạn bị giống em . Nhờ mod giúp giùm em với :(

Khoaaa

3.40 này EQ chưa đc chuẩn lắm. Điều chỉnh từng bar khó nhận biết đc sự thay đổi. Hình như sửa đc lỗi on off hệ thống stereo, loundness,bass trong "Audio" mà 3.30 ko có(có mà mở lên ko thấy j hết)
Posted via Mobile Device

kimjaewon

ban chuyen ngon ngu~ cua may' ve^` tieng anh la co hieu ung mau, sỏy may minh ko co danh tieng viet duoc..

Status
Không mở trả lời sau này.