• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.41 - Trình nghe nhạc hay

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Đây là bản cập nhật nóng hỏi, vẫn đang là bản tiếng Hoa.

Các chức năng mới:
1. Fix các đường dẫn ko làm việc trên giao diện
2. Fix ko thể dùng drive-by-wire
3. Tối ưu hóa chức ănng ưu tiên
4. Tiết kiệm pin
5. Gia tăng các hiệu ứng

Máy nào chạy ko được phải cài file patch4run vào nhé.

Khoaaa

Đây là bản cập nhật nóng hỏi, vẫn đang là bản tiếng Hoa.

Các chức năng mới:
1. Fix các đường dẫn ko làm việc trên giao diện
2. Fixed can't use drive-by-wire bug
3. Optimize thread priority
4. Tiết kiệm pin
5. Increase the visual effects

Wao !!update nữa đã đã. Canh me ra bản Tiếng Anh là sực thôi

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không xài nhưng cũng thank cài vì đang bị hăm ban nick, mà muốn xài cũng không biết xài vì toàn là tiếng Tàu.:D

MinhThang

Manager
Anh em test thử xem, mình test trên N82 chọn En hay China đều lỗi Icon không dùng được.:-?

cupidbaby

Wha!Đúng là hàng nóng hổi!Không biết em N77 của mình chịu nổi nhiệt hem!

Không xài nhưng cũng thank cài vì đang bị hăm ban nick, mà muốn xài cũng không biết xài vì toàn là tiếng Tàu.:D

Sao bị dọa ban nic vậy a phúc?:-/

banlc

Anh em test thử xem, mình test trên N82 chọn En hay China đều lỗi Icon không dùng được.:-?

Mình cũng đã Test thử rồi, không có Icon và cũng không dùng được, đang định bung ra cho vào E xem sao. Máy N73 ME.

MinhThang

Manager
Mình cũng đã Test thử rồi, không có Icon và cũng không dùng được, đang định bung ra cho vào E xem sao. Máy N73 ME.

Cài đặt bình thường như Icon là 1 mảnh ghép "lỗi" Không mở được, cho vào đâu cũng thế thôi. Sao kỳ thế ta bản này chắc KJR Mod quá :)):)):))

banlc

Gỡ bỏ bản cũ, cài lại 2 lần, giờ đã thấy Icon và dùng được. Đang test tiếp.

troly

Well-Known Member

Anh test nó có hỏi cài đè lên bản 3.40 kô? máy em thì bị. Phải vào app mgr để xóa một file kô có tên. Sau đó cài lại trên bộ nhớ máy, nhưng em cài toàn tiếng tàu à!:))

MinhThang

Manager
Anh test nó có hỏi cài đè lên bản 3.40 kô? máy em thì bị. Phải vào app mgr để xóa một file kô có tên. Sau đó cài lại trên bộ nhớ máy, nhưng em cài toàn tiếng tàu à!:))

Đê anh kiểm tra lại xem, đúng là bản 3.40 và bản này như nhau rồi, đều có file trong quản lý mà không có tên.:|

hunterviet

Well-Known Member

Có lựa chọn giữa tiếng Tàu và tiếng Anh mà anh:-/

huychieu

em test trên e 63 bình thường mà . nhưng sao em chon tiến anh rồi mà cài đặt xong vẫn tiếng china

MinhThang

Manager
Vào quản lý file xóa cái file có tên là 4 ô vuông, cài thì nó không hỏi đè ai cả, nhưng vẫn không được. :-?

banlc

đã làm theo cách bạn cũng ko vào dc , bấm vào là văng ra

Sao thế nhỉ, mình đang dùng tốt rồi, hiện tại đang mở nghe thử. Nhưng khi cài đặt máy mình không có phần lựa chọn cài tiếng Anh hay China.

Test tiếp. Hiện tại chưa thấy gì khác so với bản cũ.

Status
Không mở trả lời sau này.