• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.41 - Trình nghe nhạc hay

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Hinh nhu ban 3.41 k cai tren N82 duoc,toan loi Update error
Posted via Mobile Device

Lỗi update mình không bị, cài bình thường, nhưng Icon bị lỗi như hình miếng ghép, không vào dược, đã thử nhiều lần thiếu format thôi N82.

hqviet89

Ai biết cách sửa lỗi Update error ko, giúp tui vs. Tui đã xóa bản cũ rồi nhưng cài vào nó vẫn bị thế, thấy mọi ng bảo phải xóa 1 cái file nào đó nữa, nhưng tui ko biết file đấy nó tên là j, ở chỗ nào, ai chỉ giúp vs!!!!!

MinhThang

Manager
Ai biết cách sửa lỗi Update error ko, giúp tui vs. Tui đã xóa bản cũ rồi nhưng cài vào nó vẫn bị thế, thấy mọi ng bảo phải xóa 1 cái file nào đó nữa, nhưng tui ko biết file đấy nó tên là j, ở chỗ nào, ai chỉ giúp vs!!!!!

Bạn vào quản lý ứng dụng xóa cái file không có tên hoặc là 4 ô vuông đi là được.

hvnh

hum trước up bằng JAF mình chọn phải ngôn ngữ trung quốc :(( ai ngờ cài cái ttpod này vào nó chạy mượt wa ,hum sau định up lại ai ngờ up giữa chừng nó ko chịu cho thế là die lun :|
hình như cài bản ttpod này ko cần thêm patch nữa đâu ,mọi người xóa hết những cái liên wan đến nó đi oy cài lại xem thế nào

trunganh0412

Ban moi nay chua co thuoc tri,chac chi may nao co ngon ngu TQ thj caj ngon thoi.Doi ban sau xem the nao,cai lai ban 3.40 vay
Posted via Mobile Device

banlc

Đã có bản tiếng Anh do Chickenz dịch, bạn nào thích thì dùng nhé. Cài và dùng Ok rồi đấy các bạn, remove tất cả bản cũ trừ Patch for run nhé. Test trên N73 ME.

Chỉnh sửa cuối:

lekhachuy3aa

Lỗi update mình không bị, cài bình thường, nhưng Icon bị lỗi như hình miếng ghép, không vào dược, đã thử nhiều lần thiếu format thôi N82.

Mình vẫn cài binh thường mà. chỉ cần gỡ bản cũ ra gỡ tới 2 lần mới được rồi cài đặt vào. Bấm cái đầu tiên vào icon nó văng ra. sau đó bấm vào lại lần nữa là ok.

nguyen207

cái này ko dùng được trên 3250 cài vào chạy khi chuyến bài là máy tự tắt nguồn.có bạn nào biết ko chỉ minh với.cả 3.4 và 3.41 đều như vậy.

hunterviet

Well-Known Member
cái này ko dùng được trên 3250 cài vào chạy khi chuyến bài là máy tự tắt nguồn.có bạn nào biết ko chỉ minh với.cả 3.4 và 3.41 đều như vậy.

BẠn phải cài file patch 4 run vào mới chạy ổn định được bạn nhé

dothuan

Sao không cài được Pacth4run vậy? Máy E71 đã hack, nhưng cài báo lỗi Không cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao không cài được Pacth4run vậy? Máy E71 đã hack, nhưng cài báo lỗi Không cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu?

Nếu máy đã hack rồi thì cài file patch bình thường mà bạn. Mà máy bác đã hack hoàn toàn chưa vậy?:-?

hunterviet

Well-Known Member
Nếu máy đã hack rồi thì cài file patch bình thường mà bạn. Mà máy bác đã hack hoàn toàn chưa vậy?:-?

Đã hack thì phải hoàn toàn chứ anh, chứ hack nguyên 1 folder làm gì. Sao anh ko đưa ra cách giải quyết tối ưu mà hỏi vặn vậy, em chỉ ý kiến mong anh đừng giận:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đã hack thì phải hoàn toàn chứ anh, chứ hack nguyên 1 folder làm gì. Sao anh ko đưa ra cách giải quyết tối ưu mà hỏi vặn vậy, em chỉ ý kiến mong anh đừng giận:(

Chưa chắc nhé bác. Sau khi hack bằng hello_OX mà không patch thì mỗi lần khởi động lại máy nếu không chạy lại thì sẽ mất hiệu lực hack. Bạn nên tìm hiểu kỹ chứ đừng nói lung tung vậy nhé. :-?

cupidbaby

Bản này 2 ngôn ngữ anh và china mà em.

Có mỗi tiếng china thôi mà anh Thắng?Làm chi có tiếng anh đâu?Em cài vào toàn tiếng tàu ko à(ô vuông):-??
Ai biết cách chọn ta thế nào ko?;;)

w2k

có bản Eng lít chưa vậy mấy pác. em cài bản này tiếng tàu không. chán qué!!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có mỗi tiếng china thôi mà anh Thắng?Làm chi có tiếng anh đâu?Em cài vào toàn tiếng tàu ko à(ô vuông):-??
Ai biết cách chọn ta thế nào ko?;;)

Đã có bản tiếng Anh hoàn chỉnh của Caominh up lên rồi kìa. Em ra down về cài ổn hơn bản này.;;)

dothuan

Như thế nào là hack hoàn toàn hả bác? Hack bằng Hello OX, đã chú ý chạy Open4all trong RomPatcher, đã vào được folder SYS hoặc Private. Nhưng cài Patch4run TTpod vẫn báo lỗi không cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu?

Status
Không mở trả lời sau này.