• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.51 - 3.70 Skins collection - OS 9.4 (S60v5)

Status
Không mở trả lời sau này.

llTuyetTinhCocll

sao cái TTPod của mình không hiển thị được hình ảnh Album của bài hát (mình đã add hình album vào all bài hát rồi)...có pác nào biết cách làm cho Hình album hiện thị được hem... chỉ mình zới...!! thanks so much:D

hình như bạn phải đổi tên cho hình và bài hat của hình đó giống nhau 100% thì mới đc....

hantinhtu_baby

sao cái TTPod của mình không hiển thị được hình ảnh Album của bài hát (mình đã add hình album vào all bài hát rồi)...có pác nào biết cách làm cho Hình album hiện thị được hem... chỉ mình zới...!! thanks so much:D

Đã vào cài đặt chọn hiển thị ảnh album chưa ? Bạn dùng phần mềm nào hay vậy?

kienvp

Cool Player by Asura - Skin TTPod 3.71

ydu

bạn ui ! cho mình sì kin OS VIET co hình quay cua TTPOD 3.71 OS60V3 VIỆT hóa mỗi lần mở bài hát lên cái đĩa nó quay thấy cũng hay thanx nhìu nha

kienvp

bạn ui ! cho mình sì kin OS VIET co hình quay cua TTPOD 3.71 OS60V3 VIỆT hóa mỗi lần mở bài hát lên cái đĩa nó quay thấy cũng hay thanx nhìu nha

bên v5 không có SKIN này .

ydu

bùn thịt ! TTPOD 3.70 skin có cái đĩa quoay nhưng mà hình sau cái đĩa đó màu xanh mình không có thích mấy , any thanx alot

thanchet0612

cám ơn bác kiên nhiều skin đẹp quá dùng không hết. Cho em hỏi sao mấy cái hiệu ứng 3d em bật không thấy lên vậy được mỗi cái quang phổ thôi à ai biết chỉ dùm với thanks nhiều

kienvp

cám ơn bác kiên nhiều skin đẹp quá dùng không hết. Cho em hỏi sao mấy cái hiệu ứng 3d em bật không thấy lên vậy được mỗi cái quang phổ thôi à ai biết chỉ dùm với thanks nhiều

bạn qua box v3 có rất nhiều hiệu ứng đẹp tải về mà xài .

boy_online01

Bác nào biết cách tắt chức năng hỏi kết nối internet để tải lời của pm này ko? Em có sẵn lyric rồi mà mỗi lần chuyển bài là nó lại hỏi chọn loại kết nối gì, bực ghê!

hantinhtu_baby

Bác nào biết cách tắt chức năng hỏi kết nối internet để tải lời của pm này ko? Em có sẵn lyric rồi mà mỗi lần chuyển bài là nó lại hỏi chọn loại kết nối gì, bực gê!

Dể ợt à vào cài đặt và off auto lyric and hình album là đc mà.
Splash for TTPOD v3.71
Make by HoangCung1939 Part 1
http://www.mediafire.com/?ohj5ma13jfad3j7

Splash for TTPOD v3.71 Make by HoangCung1939 part2

Dowload;http://www.mediafire.com/?vaiyn6joa6h4esz

Chỉnh sửa cuối:

trungbe193

co' fai?hack phon ko ạh....may' em van chua hack phone nhung em khoái kai ttpod nay` wa ai cho em bản nao` ko can hack phone voi ạh em THANK:p

hantinhtu_baby

co' fai?hack phon ko ạh....may' em van chua hack phone nhung em khoái kai ttpod nay` wa ai cho em bản nao` ko can hack phone voi ạh em THANK:p

Đây là skin spalsh mà bạn bạn muốn TTPod tìm là sẻ có à không cần hack phone signed và xài bt!

Status
Không mở trả lời sau này.