• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.70 SymbianS60v5 Việt Hóa bởi SymPViet (Cập nhật 02/06/2010)

hathao_sl

các bác cho e hỏi tại sao cài lên vẫn toàn tiếng anh nhỉ? sao chuyển sang tiếng việt được đây

hantinhtu_baby

các bác cho e hỏi tại sao cài lên vẫn toàn tiếng anh nhỉ? sao chuyển sang tiếng việt được đây

Sao lại có thể như thế đc!
Bạn kiểm tra lại đi! Hay là bạn chép nhầm bản nào rùi?
Nhớ trước khi cài phải gỡ những gì liên quan đến TTpod ra.

luuquoctoan

Bác Kienvp cho hỏi ngoài lề tí, mình thấy cài file vodafone trong tấm hình của bác đó, hiện tại máy mình không sử dụng được vodafone bấm vào là trở về basic, bác cho xin cái file đó, thanks bác nhiều

kienvp

Bác Kienvp cho hỏi ngoài lề tí, mình thấy cài file vodafone trong tấm hình của bác đó, hiện tại máy mình không sử dụng được vodafone bấm vào là trở về basic, bác cho xin cái file đó, thanks bác nhiều

bạn sang box FW tìm xem bản đó ko dùng được đâu .

nhethanh

mình cài đc rùi. Công nhận dùng thích thật đó. Mà cho mình hỏi tí: cái bản này ko hiện hình bài hát hả? (ví dụ ảnh bìa album chẳng hạn ý)

tadenday

mình cài đc rùi. Công nhận dùng thích thật đó. Mà cho mình hỏi tí: cái bản này ko hiện hình bài hát hả? (ví dụ ảnh bìa album chẳng hạn ý)

có chứ bạn vô cài đặt chọn đọc hình trong bài hát .

huytep

Các pác pro cho em hỏi chút. Em cài ttpod vào máy nó toàn báo " Chứng chỉ lỗi..." không cài được. Máy em chưa hack. Vậy em phải làm thế nào? xin các pro giúp đỡ.

Kojiro

Super V.I.P
Các pác pro cho em hỏi chút. Em cài ttpod vào máy nó toàn báo " Chứng chỉ lỗi..." không cài được. Máy em chưa hack. Vậy em phải làm thế nào? xin các pro giúp đỡ.

Máy bạn phải hack mới dùng được bạn à :(

xelibri

Mình cài vào X6, khi chuyển sang màn hình ngang xong không chuyển lại thẳng được luôn, cứ ngang mãi.

hantinhtu_baby

Bạn đã bỏ patch4run trong gói cài đặt ra chưa?Nếu bỏ ra rồi vẫn cài không đc,thì bạn thữ Signed nó xem sao.
Máy bạn chưa hack pải dùng thêm patch4 dành cho máy chưa hack ở trên!
Đọc lại bài viết cho kỹ nha bạn!

huytep

Bạn đã bỏ patch4run trong gói cài đặt ra chưa?Nếu bỏ ra rồi vẫn cài không đc,thì bạn thữ Signed nó xem sao.
Máy bạn chưa hack pải dùng thêm patch4 dành cho máy chưa hack ở trên!
Đọc lại bài viết cho kỹ nha bạn!

Em mới vào cài đặt nó đã báo " Chứng chỉ lỗi..." rồi. Có kịp bỏ dấu như patch 4.. đâu. Lúc trước em hack thì cài chạy ầm ầm. Xin Pro ra tay giúp đỡ, thích dùng em nó wa'.

llTuyetTinhCocll

Em mới vào cài đặt nó đã báo " Chứng chỉ lỗi..." rồi. Có kịp bỏ dấu như patch 4.. đâu. Lúc trước em hack thì cài chạy ầm ầm. Xin Pro ra tay giúp đỡ, thích dùng em nó wa'.

Thử chỉnh thời gian lại đi bạn.....cài khoảng năm 2008 coi sao

hantinhtu_baby

Đúng là như vậy mình đã thữ cài trênX6 chưa hack toàn báo chứng chỉ bị lỗi,bị loại ngay vòng ngoài luôn(mặc dù đã signed).Đúng bản này pải hack mới dùng đc bạn ah!
Còn ko thì sang tải bản english hóa về dùng tạm đi.Nhớ là pải signed mới cài đc đó.

PS: Bác" kienvp"tét kỹ và edit lại bài viết sớm nha!

kienvp

Đúng là như vậy mình đã thữ cài trênX6 chưa hack toàn báo chứng chỉ bị lỗi,bị loại ngay vòng ngoài luôn(mặc dù đã signed).Đúng bản này pải hack mới dùng đc bạn ah!
Còn ko thì sang tải bản english hóa về dùng tạm đi.Nhớ là pải signed mới cài đc đó.

.mình edit lại rùi . x6 thì ko có mà test .

Chỉnh sửa cuối:

minhhoang1989

Các pạn ơi có ai có phần mền tạo lời nhạc ko. Cho mình xin với,hướng dẫn jùm mình thak các pạn

huytep

Cảm ơn bác nhiều nha em đã cài bản eng đc rồi. Khi nào có bản viẹt hóa cài được cho máy chưa hack thì thông báo em với nha. Thanh các pác nhiều! Thật Happy!

minhhoang1989

Seo hok aj trả lời e hết jây.hix..hix

Phân biệt 'i' & 'j' khi post bài nha bạn!! <Caominh171>

Last edited by a moderator:

llTuyetTinhCocll

Các pạn ơi có ai có phần mền tạo lời nhạc ko. Cho mình xin với,hướng dẫn jùm mình thak các pạn

Hôm qua định trả lời mà ko biết diễn làm sao cho bạn hiểu.....cái này mình nhớ là bên v2 có 1 topic nói đến nó....nó là pm chạy trên dt và cả cho pc....bạn qua đó ráng tìm coi sao....vì mình ko nhớ rõ cái topic đó tên là gì nên ko seach đc.....

@MH: bạn rất là xui nhé.....phải chi hỏi trước khoảng 3 ngày thì mình đã có thể cho bạn ngay....vừa cái thằng Avira....quét virus 1 cái nó đi 1 đống pm dt luôn....hix.....1452 file....trong đó có cả thằng tạo lời nhạc này.....

hantinhtu_baby

Cảm ơn bác nhiều nha em đã cài bản eng đc rồi. Khi nào có bản viẹt hóa cài được cho máy chưa hack thì thông báo em với nha. Thanh các pác nhiều! Thật Happy!
Có bản TTpod3.70(beta) việt hóa dùng đc cho máy chưa hack đó bạn.mình không nhớ nó nằm ở đâu nữa,hình như bên(ungdungchung)thì phải.
Bạn cố gắng sang đó tìm thữ đi!