• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD - Music Player 3.41 build 2009081712 [VI]

ngocthanhdhgtvt

Đúng rồi ạ,mình zip xong rùi lại 7z...vất vả ghê hihi

em cần gì phải vất vả vậy chứ
nếu file sis thì khi chọn file để up thì em chỉ cần click chuột phải và chọn rename sau đó thêm đuôi 7z vào là xong ngay ấy mà:))

DreamLand

nếu file sis thì khi chọn file để up thì em chỉ cần click chuột phải và chọn rename sau đó thêm đuôi 7z vào là xong ngay ấy mà:))

Hồi nãy em thử làm mà không được anh à hic,em thử lại ạ

JuRay-Duan

Hồi nãy em thử làm mà không được anh à hic,em thử lại ạ
Hơi lạc chủ đề chút xíu rùi :))
@dreamland: Trên PC bạn phải chọn "Tool--> Foder Option--> Chọn Tabs Veiws --> bỏ dấu tick ở "Hide extensions for known file type" Thì sẽ đổi tên thoải mái thôi :)

DreamLand

Hơi lạc chủ đề chút xíu rùi :))
@dreamland: Trên PC bạn phải chọn "Tool--> Foder Option--> Chọn Tabs Veiws --> bỏ dấu tick ở "Hide extensions for known file type" Thì sẽ đổi tên thoải mái thôi :)
rename không cần phải phức tạp vậy đâu bạn ơi,chỉ đơn giản là right mouse> rename thui mừ nhỉ bây giờ mình bít ùi,chỉ cần thêm đuôi 7z là úp file đc ok. vì lần đầu tiên mình úp file như vậy lại đúng lúc lag mạng nên không thành công.Ah bn tiếp tục úp lyric đi vanduan,dạo ni mình ít làm quá.. :)

JuRay-Duan

rename không cần phải phức tạp vậy đâu bạn ơi,chỉ đơn giản là right mouse> rename thui mừ nhỉ bây giờ mình bít ùi,chỉ cần thêm đuôi 7z là úp file đc ok. vì lần đầu tiên mình úp file như vậy lại đúng lúc lag mạng nên không thành công.Ah bn tiếp tục úp lyric đi vanduan,dạo ni mình ít làm quá.. :)
Àh, cách trên mình nói là đối với những file zip, rar (nói chung là những file mà PC có thể đọc đc thì nó sẽ ẩn cái đuôi đi) nếu muốn thêm 7z vào thì phải làm như vậy mới đc đó mà :D